Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi hayana Ushauri..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumu, May 6, 2012.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    kitu kinacho itwa Mapenzi hakina ushauri..
    Mapenzi ni hisia ya mtu ya ndani nahuongozwa na fikra za mtu binafsi,ukipatwa na tatizo
    la mapenzi usipende kuomba ushauri wakati ushahamua maamuzi yako binafsi unakuwa unatakakujua
    maamuz uliochukua kama uko sahihi au la! unakuwa hujiamini kwasababu huamini hisia na fikra zako
    utagombana na watu ambao watakushauri tofauti na hisia zako zinavyokutuma au na danganya!?Mapenzi hayana ushauri yanaongozwa na HISIA.
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ulikuwepo
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inategemea manake nijuavyo mimi kila mtu anapoomba ushauri anataka kuthibitisha kama maazo yake yana apply au la na unaposhauri haushurutishi mshauriwa kubuy idea zako 100% bali unampa afasi ya kujifunza tu li anapooamua basi aamue kwa busara. jua kabisa binadam hawez kuish pasi binada mwingine na hakuna mtu anayeweza kuamua kila kitu kwa usahihi.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unaangalia different approach based on people experience, which might lead you to take a proper decision.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama kuna kitu huwa sikielewi hata kidogo ni mapenzi, unampenda unayetakiwa kutompenda, haumpendi unayetakiwa kumpenda.

    Usaliti wa hisia tu!
     
  6. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Ni hisia zilizo ambatana na upofu. Tena hakuna upofu mbaya kama wa mapenzi. Ushauri nadhani ni swala muhimu sana kwenye mapenzi incase ukiitajihika cse unatoa mwanga wa unacho au usicho kiamini.
     
  7. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Konnie mbona umenimix leo bandugu? Una maana gani unaposema ''unayetakiwa''....kwani kuna mtu anakuamrisha kufanya maumizi ya kupenda na kutokupenda?si ni ww binafsi na roho yako ama?
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ushauri muhimu lakini mhusika anatakiwa kupima mwenyewe kipi kinamfaa na sio kuchukua kila anachoshauriwa..
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ndio maaanake,na wala hayana fomula useme unakokotoa kama unakokotoa log x base 10
     
  10. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usisite kuomba ushauri saa nyingine unakuwa akili imefika kikomo cha kufikiri kutegemeana uzito wa tatizo bila hivyo unaweza ukafanya maamuzi ya ajabu sana na yenye madhara na kuharibu hadhi yako mbele ya jamii inayokuzunguka
     
  11. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,097
    Likes Received: 1,569
    Trophy Points: 280
    True that
     
Loading...