Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapema: Pugu high school

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmasi, Mar 27, 2012.

  1. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kwa aliyenaufahamu kuhusu pugu juu ya vigezo hivi naomba aniambie;
    ¤sehemu ilipo.mkoa,wilaya,kata,na mtaa
    ¤sare wanazovaa.
    ¤na lolote ambalo ungependa kunijulisha kuhusu shule hii.
    Shukrani.!
     
  2. D

    Dr.don Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daah! Mi nasikiaga iko pande za jiji la Dar-es-salaam inaufaulu mzuri wanavyo dai!!
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mmasi acha usanii, ila kwa kuwa umeleta mada okay.
    Iko mkoa wa Dar;
    Iko wilaya ya Ilala;
    Ikio kata ya Pugu;
    Iko mtaa wa Pugu;bu
    Mashariki imepakana na Gongo la mboto mwisho wa lami
    Kusini imepakana na Majohe
    Kaskazini imepakana na Pugu Kajiungeni
    Magharibi imepakana na kanisa la katoliki ambalo lilijengwa miaka ya 1868+ miaka hiyo inafuatana kwa karibu llile, la Bagamoyo
    Ukifika pugu uliza kuna sehemu moja maarufu inaitwa Baghdad, hapo kuna vibaka kishenzi.
    Ukifika Pugu nenda pond ambako wanafunzi hupata maji ya kuoga yana kichocho cha kutosha mmasi.
    Vipi niendeleee?
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Fungus je?


    Hazina Yako ilipo ndio na Moyo wako ulipo.
    Sent from my iPhone using Tapatalk
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Fofade,
    Inaonekana wewe na Mmasi mama mmoja baba mmoja tumbo mbalimbali,
    maana Mmasi kajiunga JF siku mbili tu kabla yako hii inaashiria mnashabihiana.

    Fungus wapo tena wa kufa mtu, full ukurutu mzee.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Pugu mtambo wa kuzalisha fungus nenda ukapige gitaaa ikulu.
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    King kong III
    Mbona hajaulizia kama kuna vyooo?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Labda alishajua kwamba hakuna lol
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    wanavaa suruali za blue km zile za makondakta
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    ama kweli thread imepata wajibuji
     
  11. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Go on wakuu
     
  12. d

    dalu Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toilet zinaitwa 'battle' almaarufu beto kwa maana ya kwamba ni uwanja wa vita ukiingia unaanza kuvua nguo zako ukiwa mbali mana ukienda nazo ukitoka zinakuwa na harusu ya toilet.pia pugu kuoga ni nje tu so lazima usubiri giza liingie ndio uoge..ni hayo tu mkuu
     
  13. M

    Mhode Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [ karibu PUGU BOYS HIGH SCHOOL BROTHER,puguBOYS ipo MKOA WA DSM, wilaya ya ILALA,,!!!! au wengi wanapenda KUSEMA NJE KIDOGO YA DSM! pugu NOW NI SHULE YA BWENI TU, INA KIDATO CHA 1-6 kwa 5,6 PUGU INA MICHEPUO ya EGM, PCM na PCB (wengi wanasema NI SPECIL SCHOOL KWA EGM tanzania), PUGU INA MABWENI 5 , AZIMIO,MAENDELEO,UJAMAA,MAPINDUZI,na UMOJA!!! sare za SHULE, PUGU BOYS WANAVAA MASHATI MEUPE na SURUALI YA BLUE, ni SURUALI like za AZANIA au kama ZA ASRARI UHAMIAJI!!, shule INA MAZINGIRA MAZURI YA KUSOMA, maana kwanza IPO DSM, ambapo ndio SOURCE YA RESOURCES, UMEME upo 24 hrs LABDA TANESCO wawe KAZIN, pia PUGU MWANAFUNZ HAFANYISHWI KAZ, hakuna KULIMA, HAKUNA KUCHOTA MAJI, sana sana LABDA KUFAGIA DARASA 2!!!!!!! pugu HAKUNA ATENDANCE so MWANAFUNZ ANATOKA NA KUINGIA MUDA WOWOTE AUPENDAO, siku ya IJUMAAA ni kama SHULE IMEFUNGWA wanaitwa ***DROPING DAY** wanafunz huenda makwao au kusalimia NDUGU na WANAREJEA JUMA2 USKU!!!! tatizo KUBWA PUGU NI MAJI, sio ya KUNYWA 2 BALI ata KUOGA,kuna SEHE WANAITA pond, BT MAJI YAKE SIO SALAMA, waweza pata PE **PUMBU EROSION**.bt al in all KAMA UMECHAGULIWA PUGU HAKIKA hongera ZAKO, karibu SANA PUGU!!!!! me BAMBUUUUUUUUCHA egm PUGU 2006-8, UJAMAA 1 domitory
     
  14. N

    Njangula Senior Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo shule du! Mbona haifanani na sifa zake? Jamaa bora ausake uhamisho tu!
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pugu hapana tofauti na minaki,kama ni mtoto wa mama lazma ulilie kuhama week ya kwanza.
     
  16. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usisahau TETEMOSAl MEDICATED SOAP maana dettol cha mtoto
     
  17. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    PUGU {People Usually Go to University}.
    DOCEBIT VOS OMNIA.
     
  18. D

    Dr.don Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado ni ambieni wakuu!?
     
  19. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,168
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    zamani walikuwa wanaitwa pond boys.sijui siku hizi,nilikuwa ujamaa 5
     
  20. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    pugu ya ukwel nilikua pale 2002-2005....maendeleo1 domitory
     
Loading...