Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapacha watatu wabakia wawili tu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Aug 8, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Lile kundi la mziki wa boringo lililo jizolea umarufu mkubwa hapa bongo na nje ya nchi la mapacha watatu hatimae limesambaratika baada ya mmoja wao kujitoa.
    kundi hilo lilikua linawajuhusu
    1.jose mara
    2.Halid chokoraa
    3.Kalala juniour.
    Kwa sasa kalala amejitoa na kuwaacha wengine.
    Lakini bado wanasisitiza kwamba band itaendelea kuitwa mapacha watatu.
    kumbuka hadi chaz baba alijitoa kwenye hilo kundi kabla.
    cha ajabu sasa hivi siwaoni kabisa hapa mzalendo kinyama.
    Ni hayo tu. Mia
     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu hawataki kusema kweli ila mjini watu waanataka jina kwanza ndo pesa!sasa kalala atakuwa ameona kule jina linafifia kuna uwezekano akarudi twanga!!Twanga wabishi wataenda watarudi...
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wataendelea kuwa Mapacha watatu, kuna back vocalist wao anaitwa January Mdoe, wamempandisha kuwa sehemu ya Mapacha watatu...
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeh hya kazi imeanza
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmi najiuliza twanga na watu wao kibao wanachemsha sasa hawa watatu kwa nyimbo zipi? wawe wakweli tu, jose mara arudi zake FM Academia, na khalid chokoraa amrudi kulekule kwenye ile bendi iliyomtoa mwaka 2003, yaani Extra Bongo, mbona hata Ally Choki, mara ya kwanza extra ilimshinda akarudi Twanga? Banza nae alichemsha akarudi Twanga, Muumin kachemsha akarudi Twanga, haina mbaya mtoto mpotevu kurudi nyumbani after all itakuwa win-win situation kwa wote twanga na chokoraa
     
Loading...