Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya wafanyakazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 13, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndugu mfanyakazi,

    Baada ya taasisi mbalimbali kutoa matokeo yake,

    ni nafasi ya wafanyakazi na sisi kushiriki katika utafiti huu ambao ni jukwaa la wafanyakazi kutoa maoni yao

    Tafadhali bonyeza link hapa chini ili uweze kushiriki:

    http://FreeOnlineSurveys.com/rendersurvey.asp?sid=i5wi9ufiumnexdl817280

    Tunatanguliza shukrani zetu.

    Timu ya watafiti


    WATUMIE WAFANYAZI WENZIO
    MY TAKE
    Nilitumiwa hii mail nkaipenda,ebu nawe jumuika ili tupate true picture ya polls za wafanyakazi
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona link haifunguki? au ze comedy
    :llama::llama::llama::llama::llama:
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
Loading...