Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maonesho ya Magari 2008

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 28, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Kama mnavyojua maonesho ya magari mapya ya msimu wa 2009 ndiyo yamemalizika katika jiji hili la magari (Motor City). Nilipata nafasi ya kwenda huko siku ya Jumamosi na niliyoyashuhudia ndiyo haya tatizo camera yangu iliishiwa mafuta mbele ya safari, so what I have I give it to thee!

    [​IMG]

    Ingia kwenye KLH News na ufurahie picha zaidi ya 50 za magari ya kisasa, na unaweza kukomba uipendeyo na kuipost kwenye thread hii.
     
Loading...