Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi kwa wanaotafuta ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Obama wa Bongo, Jun 11, 2012.

  1. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    jamani wana jukwaa na wakaribisha katika mkutano wa injili katika viwanja vya biafra ,pamoja na mafundisho yanayotolewa pia
    watumishi wa MUNGU wanaombea vijana tupate ajira na tujitegemee ,mimi nachukua nafasi hii kuwa karibisha wote

    mbarikiwe wapendwa
     
  2. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru
     
  3. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante sana tuombee nasi wa huku sitimbi ambao ha2wezi kuhudhuriua.''mtumishi wa mungu aseme neno moja tu nasi tutafunguliwa milango ya ajira.'' MUNGU AKIWA UPANDE WETU NI NANI ALIYE JUU YETU............''
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    samahan nmechungulia hapa.......
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu tafadhali tuwakilishie maombi yetu hapo kwa mchungaji milango ya ajira ipate kufunguka.
     
  6. K

    Katani Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    M2ombee nasi wa mbali bt 2simsahau mungu pale 2takapofanikiwa....
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wahitimu kwa mwaka ni laki 7, lakini nafasi za kazi kwa mwaka ni elfu 40.
    Hapa hayaitajiki maombi tu pekee, bali kufunga na kujipaka majivu kama Yona.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi tatizo la ajira tz linatokana na kutokumuomba Mungu?
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Linatokana na kutokumwomba Mungu, tukimwomba tu viwanda vitafunguliwa, mashamba yatakuwa mengi ya kuajiri watu, na sis tutapata akili ya kujiaajiri na uvivu utatutoka, tutakuwa wachapa kazi ile mbaya kama wajapan mpaka tutakuwa tunalazimishwa kupumzika.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    yamezingatiwa.
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, yaani hapo ni kama ktk mpira wa miguu, mshindi mmoja tu na mungu ni mmoja tu hivyo kila mtu anaomba ashinde yeye, ila nafikiri tangazo mwisho lilitakiwa liseme MSISAHAU KUJA NA SADAKA ZENU.
     
  12. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    mpendwa tindikali MUNGU ndio muweza wa yote anaweza kutusaidia katika janga hili ,mimi binafsi nimejitolea kukuombea
     
  13. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    likwande, kuja na sadaka ni jambo jema lakini si lazima
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Namuomba mtoa mada hii atoe ushuhuda kama yeye alipata ajira kwa njia hii ya kuomba tu.
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    yaani kaka power ,mm naamini katika haya ,ombeni nanyi mtapewa ,tafuteni nanyi mtapata,bisheni nanyi mtafunguliwa
    kwa kifupi nilipata kazi miezi mitatu baada ya ku graduate, in one of public parastatal bila kumjua mtu
    but i will keep u on my pray today!
     
  16. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    can u pray 4 me as well.
     
  17. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    yes i can,why not
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sawa, mkuu mungu atujalie tuweze kufika bila kukosa.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazi sana mkuu, bongo ni zaidi ya uijuavyo.
     
  20. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mimi wala usiniombee wala nini,
     
Loading...