Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyara-ak-47 ya diwani chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, Apr 18, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitu kikikutwa kwako au shambani ndo kusema mwenye ngozi ndiye aliyekula nyama au? AK-47 iliyokutwa huko shambani kwa diwani ni yake kweli au laah maana ina shida imetumika kwa matukio sana
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kaka hii mbona ni kama story fulani inayoendelea, Nakushauri uimwage hapa from beginning ili baadhi yetu tusiojua chochote juu ya hicho unachozungumzia hivi sasa tupate picha na kuweza kuchangia vyema!!!!
     
  3. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani baba ubaya nimeisikia juu kwa juu kwenye daladala nikaingia hapa JF nione kama kuna lolote jambo ndio nikaiweka kwa kweli sina full stories nimesikia kwenye matangazo ya magazeti asubuhi mkuu.
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mimi nahisi itakuwa wahalifu wameificha tu...Unajua hii mijambazi mijanja inajua sio rahisi katika hali ya kawaida mtu kuhisi silaha katika shamba la Diwani.
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Bado ni mapema.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo nyuma ya pazia, cheki vzr utagundua jambo, mkuu wa mkoa na sio polisi, tv chanel 10, km movie vile, imeandaliwa vzr sana tu.
     
Loading...