Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji sues Mengi for 100bn/-

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Sep 10, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    A PROMINENT businessman Yusuf Manji, on Thursday, filed a plaint at the High Court against the IPP Executive Chairman, Mr Reginald Mengi and eight others for deliberately conspiring to defraud him.

    In the plaint civil case number 135 of 2011, apart from Mengi, other respondents include The Reginald Mengi Family Trust, Sabas Kiwango, Silvanus Chingota, Zuberi Kiponda, Saeed Kubenea and Islam Mbarak.

    Others are Kainerugaba Msemakweli and Kagoda Agriculture Limited and the plaintiffs are Yusuf Manji and Quality Finance Corporation.

    In the plaint it was mentioned that Manji through Quality Finance Corporation entered into a loan agreement with Kagoda Agriculture Limited but after being informed by the government that some of the proceeds received by his company from the transaction with Kagoda Agriculture Limited were tainted, on March, 2006 he decided to return the money to the government instead.

    Zaidi soma hapa Daily News | Manji sues Mengi for 100bn/-
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hivi ile kesi yake anayomdai Mengi Tshs. 1/- imeisha kweli? Alilipwa au?
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    ......Wakati Manji akiyafanya hayo, Msemakweli naye amesema anadhamiria kumfungulia kesi Mahakama Kuu akimdai fidia ya Sh bilioni 500 kwa alichodai ni kumdhalilisha kupitia vyombo vya habari.....

    Soma hapa HabariLeo | Manji aishitaki Kagoda
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    naona sasa wameamua kutoa ajira kwa mawakili
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    huyu manji na mengi nao hawakui! ile kesi ya sh 1 inakera kweli,ni wastage ya hela ya walipa kodi.ningekuwa hakimu nisingeisoma mara 2!watu wana kesi za kubambikwa za mauaji huko hakuna mahakimu wa kuzisikiliza wao wanaleta mchezo wao wa kujificha! 
     
  6. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fisadi Papa linatapatapa, limeshikwa pabaya na Msemakweli, halikutarajia kuwa angechimbwa vile. Viva Msema kweli.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Haya na tusibiri drama nyingine mahakamani, sio siri mawakili wanazi-make!.
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Ukisoma kwa umakini kwenye gazeti la Daily News Mengi ametajwa kuwa mmoja wa mshtakiwa lakini kwenye Habari leo halikumtaja kama mmoja wapo wa washtakiwa. Sijui ni nini kinatokea huko Tanzania Standard News Editor's room
     
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    WAKILI a.k.a MWANASHERIA=Mfanyabiashara
    MWIZI a.k.a MTUHUMIWA=Mteja

    U can't separate politics and business
     
  10. D

    Danniair JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enyi wafanyabiashara ni aibu mno kujiondoa nyumbani na kwenda kufungua kesi ya madai kisa fulani kanitamka vibaya. Tabia hii mbaya mnayo sana, lakini rudini nyuma angalieni ni kiasi gani mnchotuibia nasi tunawasii kurudisha bila kwenda mahakamani. Aibu pia iwaangukie ninyi mnawasimamia kama wanasheria wao, tunawaomba muwashauri kuwa wanakutana na kuwekana sawa badala ya kuwashauri kukimbilia mahakamani ili mpate ulaji.
     
  11. K

    Kibarua Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big fish in a small pond
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,609
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    hii tabia ya kuropoka na kuchafuana inawapa ajira mawakili usipime
     
  13. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    suere K,

    pamoja na kuwa na haki hiyo, busara ingetumika
     
  14. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    jamaa ana nyodo za kipumbavu,
    kuna siku atawapeleka JF members mahakamani na kudai Trillion 500 nyie mtajeni tu.
    busara hakuna kabisa hapo hivi anajua mshahara wa jaji au hakimu? analipa kodi?
     
Loading...