Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MANJI anajenga "human shield"?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by MIGNON, Feb 16, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikisoma mara kwa mara kuhusu migogoro katika klabu ya Yanga ikimhusisha mfadhili wao mkuu Manji.Mara nyingi amekuwa anatishia kujitoa na wanachama wanamuomba arudi.
    Wiki iliyopita gazeti la Mwanahalisi liliandika kumhusu mfadhili huyu na naanza kujenga hisia ya kuwa kuna agenda ya siri nyuma ya ufadhili huuna naamini anajenga ngao kujikinga na hatua zozote kwa kuwatumia binadamu wenziwe hasa wapenda mpira na wapenzi wa Yanga ambao si haba hapa nchini.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are quite right!!
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,683
    Likes Received: 9,328
    Trophy Points: 280
    Hilo mbona liko wazi! Ila wapenzi wa Yanga hasa wale wazee hawataki kulielewa hilo
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Niliamaibni hivyo siku nyingi hata kabla ya EPA kugunduiiwa . Kadri taarifa zinavyojitokeza ndipo ninazidi kuamini nadharia hiyo kwa dhati.
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Manji kama walivyo wahindi wenzake wooote hapa TANZANIA wamefanya hii nchi kama tambala kwa kutumia njaa ya watu wetu na umbumbumbu wetu, lakini nawambia siku inakuja ambayo watalia na kusaga meno na hilo halina shaka hata kidg.
     
  6. G

    Gathii Senior Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimewasikia woote na kwa kiasi fulani nakubaliana na nyniyi wote..lakini swali linabaki pale pale ambapo wengi wameshauliza kwenye jf humu;nani wa kulaumiwa hasa?ni wahindi au weusi wenzetu?haijapata kutokea duniani kama inavyotokea hapa kwetu..tujilaumu wenyewe kwa kuwa wenzetu wamekosa uzalendo na wamekubaliwa kununuliwa ndiyo maana hao wahindi wanapata nafasi ya kufanya yoote mnayoyaona.
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Umemaliza, lakini hapo kwenye umbumbumbu ungeongeza pia na NJAA zetu!! Si unamkumbuka marehemu Gulamali. Alfikia hatua ya kutaka kadi za Yanga ziwe na Picha yake na baadhi ya wanachama kwa kuendekeza njaa wakawa tayari kupigana ili hili likubaliwe! likakwama tu kutokana na ujasiri wa mtu mmoja kwa jina la George 'Castro' Mpondela ambaye baaadae wenye njaa zao wakafanikiwa kumuondoa madarakani kama walivyofanikiwa kumuondoa Amani Mahugila Madega.

     
  8. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    swala la ushabiki wa simba na yanga ni sumu mbaya kwa watz inayowafanya kutoona mbali na kukaa wakiongea na kufikiria mambo yaleyale yasiyona na mabadiliko wala maendeleo yoyote. Manji anajua watz ni wafivu kufikiri na anajua fucus yao ipo kwa simba na yanga hivyo anajikinga kwa kutumia ujinga,njaa, ufivu wa kufikiri na mgongo wa udini kufanikisha ufisadi wake!
    Mbaya zaidi kama walivyomafisadi wenzake ni watu wameishateka, kupuvusha na kuzoofisha nguvu ya serikali, mahakama na sasa bunge letu. Kesi anayomshitaki Mengi kwa kumuita fisadi papa inadhihirisha jeuri hayo na jeuri aliyonayo!!

    kilichobaki ni wananchi kujipanga na kuchukua maamuzi zidi yake bila ya kutegemea serikali iliyopo wala mahakama!! hata ikitokea anapita angalau gari lake likapondwa na mawe message itakuwa imefika kwake na kwa mafisadi na kwa wahindi wenzake!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    It is very true!this man is notorious!!
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni ukweli usiopingika.

    Nilimwambia mwanachama mmoja wa yanga ukweli huu sikujua kumbe mtu ukipanda hata chongo utasema kengeza tu.
    Simwoni katika Yanga ambaye anaweza kusema ukweli huu na akabaki salama ndani ya kilabu maana sio Klabu.
     
  11. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    sio hawajui mkubwa,wanmtumikia kafili wapate ujira wao.njaa mbaya kaka!
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hii ni kuendekeza njaa tu.... vile vizee viswahili ubwabwa haviambiwi kitu linapokuja swala la 'kitu cha bure'... kazi kulamba miguu ya fisadi manji
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    takumbukwa daima na Watanzania: tunakubaliana?


    Siyo gari kupondwa mawe ni yeye kuuliwa hadharani popote atakapoonekana maana Serikali imeshindwa kufanya maamuzi ya kunyonga mafisadi kama China, tuungane wote, popote atakapoonekana amalizwe. Atokee shujaa mmoja naye a
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tatizo si wahindi jamani. Tatizo ujinga wetu sisi wenyewe wavujajasho na serikali yetu. Unafahamu kuna wahindi wengi Dubai na Canada kuliko hata idadi tuliyonayo. Mbona hizo nchi wazalendo hawalii lii kama sisi?, na nchi zao zina ustawi mzuri tu wa kiuchumi. Tutoe mafisadi waliopo serikalini ambao wanashirikiana na baadhi ya mafisadi wa kihindi!. Pia mindset za wale wazee wanywa kahawa pale jengo la Yanga na hata jengo la Simba ingawa hamjazungumzia huko, zibadilike/zibadilishwe haraka sana! We will see positive results.
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    yanga haiwezekani bila Manji... ule msemo maskini jeuri ubaki kuwa msemo tu! yanga wasijaribu kuufanya kwa vitendo..:lol::lol:
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    fisadi yeyote lazima awe mjanja
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Walishatutia mkononi wadosi hawa.
     
  18. N

    Nanu JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadooosi, wadooooosi, wadoooosi, bongo nchi ya wadoooosi!!!
     
  19. G

    Gathii Senior Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka!!
    Punguza fikra nyong'onyefu hizo,nani kasema kuwa Yanga bila Manji (au Simba bila Muhindi yoyote yule) haiwezekani??INAWEZEKANA,wanachopaswa ni kubadilika kutoka klabu zinazotegemea hela za mifukoni mwa watu na kuwa klabu zinazojiendesha,zikiamua na kupata right people zinaweza kabisa hata kama mwanzoni zita-face ugumu kidogo.
    Mabadiliko yanatakiwa na siku zote yanaanzia kwenye fikra!!!
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nadhani yanga sasa inapashwa kujipanga na kujiendeleza yenyewe bila manji.. Hawa waasia siyo watu wazuri hawezi mtu kutoa mamilioni yake bila kuwa na sababu za msingi...

    Yanga tumwondoe manji na tujipange vizuri kuendeleza klabu na siyo kula hela na ufisadi kama madega na issue ya ngasa..
     
Loading...