Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya Kinondoni/magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by adobe, Dec 28, 2011.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wa manispaa/magufuli sijui kwanini wanaacha barabara ya kuanzia mwenge kwenda bunju kuwa chafu namna hii.barabara imejaa michanga na mwisho kunakuwa na mashimo.inaleta hadi kinyaa.tunaomba mkurugenzi wa manispaa/waziri magufuli mpite njia hii mjioneeee ni chafu hasa sehemu ya boko na bunju b
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo iko upande wa Tanroads na sio Manispaa
     
  3. a

    adobe JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nimemjulisha pia pombe magufuli
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    hii ni kweli mkiacha hivi chanzo cha mashimo
     
Loading...