Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mangumi ni mapenzi ya kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RWEGASILA, May 3, 2012.

  1. R

    RWEGASILA Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baadhi ya waandishi na magazeti ya udaku wamekuwa wakitangaza baadhi ya watu maarufu katika swala zima la mapenzi na kuonyesha kwa kiasi kikubwa baadhi ya wapenzi wakitwangana mangumi na kuachana kabisa lakini cha kushangaza kabila moja hapa Tanzania kutwangana ni kasumba yao nao uhishi kwa miaka mingi wakitwangana mangumi kwa nini mapenzi ya vijana wa leo hayadumu wakati swla zima la kukolofishana baina ya wapenzi ni jambo la kawaida .
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo 'kukolofishana' likiwa jambo la kawaida mahusiano yanatakiwa yadumu?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nataka tukoLofishane.
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utakua ulitaka kufikisha sana huu ujumbe, Yani post yako ya kwanza ndio hii. Ngoja nisome tena nielewe.
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nachukia sana violence kwenye mahusiano hasa katika ngazi ya familia kwa sababu inawaathiri watoto kisaikolojia na huwa watukukutu huku wakiwa hawana amani wala utulivu nyakati zote.
    Wazazi wanaweza kutamba na mahusiano yao ya kutoana ngeu huku wakijiona kwa wamechagua mtindo wao unique wa maisha wasijue unawakosesha watoto haki ya kulelewa katika mazingira yenye amani na utulivu.
    Mangumi si mapenzi ya kweli ni ulimbukeni uliokithiri.
     
  6. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unampa ka kofi kiduchu.Ili dharau dharau Ziishe.
     
Loading...