Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

manesi kuanza mgomo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uda, Jul 1, 2012.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kuwa baada ya serikali kusema kuwa daktari asiyetaka kazi na aache,sasa ni zamu ya manesi.hii inatokana na ukweli kuwa madaktari walikuwa wakipigania maslahi ya watu wa afya kwa ujumla.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    NI upepo tu utapita........
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hydom vp Uda?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wasubiri majibu yao mwisho wamwezi!
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hydom interns wamegoma pamoja na mikwara ya afisa usalama wa wilaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Wagome tu, itakula kwao.

    Akili ya mbayuwayu?......watajaza.
     
  7. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walimu, tucta nao wanapiga jaramba.
     
  8. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama noma na iwe noma!
     
  9. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    najua inakuuma sana
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  11. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hayawi hayawi hua!
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Watakuwa wamechukua maamuzi sahihi sana kama manesi hao watagoma,maana tutake tusitake ukombozi si lelemama,ukombozi wa nchi hautengwi na kumwagika damu,wengine kuumia,wengine kuteseka lakini mwisho wa siku ukombozi unapatikana na watu wanaanza kuneemeka.

    Hivyo msinishangae kila ninapounga mkono migomo,maana najua katika hali ya kawaida hakuna atakaetupatia huduma za kijamii ktk nchi hii,huduma za afya na haki za raia.maana ngonjela ni nyingi mno.
    Hakika naichukia serikali ya CCM si kwa ushabiki wala chuki binafsi ni kwa sababu ya uongo na usanii hata ktk mambo ya msingi,mfano kuna barabara moja tangu enzi za chama kimoja miaka ya 1981 hadi leo kauli ya serikali bungeni ni tumeanza mchakato,tunafanya upembuzi yakinifu,usanifu umefanyika,contractor yuko site,lakini hadi ninapoandika hii post bado haijajengwa,ni barabara iko jimbo la kishapu,ukitoka kijiji cha Kishapu ukielekea kijiji cha Mwakipoya.hii iko mkoa wa shinyanga.sasa kwa majibu haya nitaipendaje serikali ya ccm?na ndio maana hata majibu ya kuboresha huduma za afya zitabaki hadithi kila siku,mara pesa haitoshi,mara nchi masikini,hivi umasikini wa hii nchi ni upi,na ni kwanini umasikini kwa kada zingine na kada zingine hatulioni hilo?hivi kuna haja gani kuongeza mishahara kwa wabunge?anasa za JK na mengine mnayajua waTZ.
     
  13. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,852
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Manesi wa degree au wale wa vyuo vyetu vileee?? Kama ni wale wa vidonda mtaani tunao wengi sana tu.
    Halafu wanagoma kitu gani sasa wakati wenzao wameambiwa milango ipo wazi na wanatakiwa kila la kheri wanapokwenda sasa na wenyewe kuonyesha mshikamano si waache kazi tu kama wenzao?
     
Loading...