Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya Ujumbe wa Mh. Zitto kwa Viongozi Maswi na Prof. Muhongo hauna maadili ya Uongozi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanga, Jul 31, 2012.

  1. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Katika Gazeti la leo la Majira kuna ujumbe unaodaiwa kuandikwa na Mh. ZZK kwenda kwa Katibu Mkuu wa Nishati na Waziri Mhusika wa Wizara Bw. Maswi na Prof. Muhongo.

    Naomba kuunukuu

    “Maswi, sijawahi gombana na wewe kwa kuwa nakuheshimu sana, tuhuma ambazo wewe na Waziri wako mnatoa dhidi yangu ni uwongo, uzushi na za kupikwa.

    Mwambie Waziri wako na wewe binafsi, sijawahi kushindwa vita ya kulinda credibility yangu, sipendi ujinga hata kidogo, mimi nina uhuru wa kusema ninachoamini, sina bei tupambane tu tuone nani ataumia,”


    Hebu tuchambue busara ya kiongozi iko wapi katika maandishi hayo katika mizani za kawaida pasipo ushabiki?.Naamini kama ZZK amepata washauri wake pengine ni SHETANI pasipo shaka.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wale wa shetani utawajua tu.chambua mwenyewe
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dogo kakosea tena

    yeye ni chembe tu... akina maswi wako na serikali... haijawahi tokea an individual kupambana na serikali na kushindwa, hasa mtu mwenyewe akiwa na ego na pia akiwa a lone ranger, no matter how good he/she is

    ZZK kuna sehemu kateleza, badala ya kuiangalia, yuko bize kupambana na utelezi na kulaumu mvua

    RETREAT IS THE BEST THING FOR NOW
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi kuna kila dalili kijana hausiki na mgao wa mlungula
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aje mwenyewe aseme ni msg yake usije kuwa umepika na kupakua mwenyewe
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtizamo wangu sijaona hajakosea sana, isipokuwa ningekuwa mimi ningepunguza ukali wa maneno kdg
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Muda si mrefu huyu Muhongo ataumbuka kwa kulidanganya bunge. Anasema TANESCO wana hela ya ziada hata baada ya kulipia gharama zao wakati pesa wanayolipia umeme hawa kina Symbion na capacity charges zinamaliza mapato yote ya TANESCO kabla hawajalipa hata mishahara.Tuelezwa mmiliki wa PUMA ni nani!
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    au kuna watu wametumia ile technology ya sms aiyosema marando?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    Zitto kaingiwa na roho mtaka urais.
    Zitto ana price tag.
    Zitto hajielewi.
    Tamaa na uchu wa madaraka vinamfanya awe muumini mkubwa wa uchawi wa yule mama wa CCM Kigoma.
    Waswahili walisema, hakuna marefu yasiyo na ncha.
    Huu ndo mwisho wa Mzee wa Hummer 3
     
  10. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Huyo ndiye anayetaka kuwa rais wa nchi. Ptuuuuu!!!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    MMh MMh MMH isije ikawa ni ile mashine ya kufanya maigizo ya message,lakini kama ni kweli aliandika basi huyo bwana mdogo ni cocky anatuuonyesha wananchi kwamba ni zaidi ya tumjuavyo
     
  12. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani hii inaonyesha uhakika alionao kuwa hajachukua mlungula. Kwani kama wana uhakika na tuhuma hizo basi hapa lazima watatoa ushaidi.
    Ni vizuri ZZK kujisimamia mwenyewe. He has to fight for his political life.
     
  13. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mie ningeki\ua ZZK ningekula.kama tumesoma history na tukaelewa machungu walipata waafrika wa awali wakati wa ukoloni, afu bado migodi mikubwa na serkali yetu kuendelea kukosa meno kwa kuwasaidia wanyonge kwa nini atezeke. kama ni kweli mwache ale.. hilo ndio NSSF yake
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimpigie simu!
     
  15. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Gagnija ,Kama unataka mmliki wa PUMA nenda BRELA ,its very simple to countercheck,lakini kama wewe siyo mvivu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Apunguze ukali wa maneno kwa mtu anayetaka kumwangamiza? Mimi naona ametumia lugha laini sana. You really need to hit hard at this thugs.
     
  17. M

    Meku20012 New Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika na kauli za utata za Mh.Zuberi Zitto Kabwe, kwa hili anahitaji aeleze kwa ufasaha ni yepi aliyokuwa anashabikia? na kwa manufaa ya nani? aidha anatuimanisha nini kama anastahili kuendelea kutumikia wananchi wake? Asiye mwaminifu kwa kidogo, utamwamini vipi kwa mambo makubwa?
     
  18. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sioni tataizo kwenye huu ujumbe...
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    I put my signature under your valid comments
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Put yourself in ZZK shoes. Kama unauhakika kuwa hujachukua pesa alafu mtu anakupakazia uongo mkubwa kama hivi utatumia lugha gani kufikisha ujumbe wako. Mimi hapa sioni tatizo as long as hajachukua hiyo pesa. Maneno ya mheshimiwa mheshimiwa ndo yanatufanya kuwa na nidhamu wa woga.
     
Loading...