Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya Pinda yametia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamura, Nov 11, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati wa Bunge la bajeti wabunge wa CHADEMA isipokuwa Shibuda waligoma kuchukua posho za vikao, katika maswali ya papo kwa papo Waziri Mkuu, Mizengo Pinda alipoulizwa kuhusu suala la posho kusitishwa alisema ni la kisheria na wapo wabunge wa CHADEMA wanaozitolea macho na wanataka ziongezwe, CHADEMA wakabwata kweli, lakini jana yametimia kwa Mbunge wa Rombo, Selasini kutamka waziwazi bungeni kwamba posho haitoshi.
     
  2. K

    Kamura JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Selasini naye atajadiliwa na uongozi wa CHADEMA kwa kukiuka msimamo wa chama kama ilivyokuwa kwa Shibuda?
     
Loading...