Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya Ajabu.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by uporoto01, Nov 7, 2009.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi mwanamme ana maana gani anaposema 'girlfriend wangu wa kike' au mwanamke anaposema 'boyfriend wangu wa kiume'.Maneno haya nakutana nayo kila mara kwenye mazungumzo na watu na nimechoka kuwasahihisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inategemeana ni nani anayeongea!Kama ni mtu mwelewa, basi ujue ni utani, lakini kama ni huku kwetu uswazi ujue ndo kamaanisha hivyo, na umsahihishe bila kuchoka kwa nia ya kumsaidia!Pole!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hiyo kweli ipo! wabongo inabidi tubadilike! mfano: my wife wangu! hahahahahahaha, your husband wako! kazi ipo!
     
  4. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rafiki ukichoka upumzike tu! Waache! Ujue dunia inajaa ujinga na wewe u nani kuokoa dunia??
     
  5. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo umenena nilishawahi kumsikia mtangazaji wa Clouds FM akisema barabara ya ocean Road nilicheka sana.
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Girlfriend wa kike, lol.

    Pengine wengine wana ma girlfriend wa kiume.Huwezi kujua mambo ya siku hizi.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Labda ni katika manjonjo tu ya kuongea... ni sawa mtu aseme "Mai waifu wake" Wakati mwingine ni lugha za mitaani tu... maana hazina kanuni yoyote as long as wanaelewana hakuna tatizo... tatizo linakuja pale luha hizi zinapo ingia kwenye vyombo vya habari na kutumiwa na watu ambao tunatarajia wawe makini na kile kinacho toka vinywani mwao.
     
Loading...