Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maneno haya katika DEPO ZA majeshi yana asili ya wapi!!???

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by mambali, Oct 22, 2012.

  1. mambali

    mambali Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau ni hivi naomba kuuliza maneno haya katika vyuo mbalimbali vya mafunzo ya kijeshi yana asili ya wapi kama vile KADEBLA,DOSO,nk mengine mnaweza ongeza
     
Loading...