Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamtu mengine bwanaa! Sijui ni vituko! Ama nini ! Mimi sina jibu sahihi .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 27, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna msemo maarufu sana, kutoka kwa waliotutangulia usemao "Tembea/Kua uyaone"
    Machache niliyopata kuyaona na yakiniacha, aidha na majibu kibwena (mengi) kuliko swali husika, ni labda nitoe matukio mawili.

    Mf. Majuzi nimepishana na Mkaka mmoja , simfahamu nae hanifahamu.
    Mkaka huyu alikua akijaribu kuutoa Ulimi wake nje ya mdomo , huku akijaribu kuuangalia mwenyewe kwa macho yake!
    Kwa namna macho yake yalivyokua yakionekana kiasi ilinitisha.
    Nikalazimika nimuulize "bro una tatizo gani ? "
    Akanijibu
    "Eebwana nna kiupele sijui kidonda kwenye huu Ulimi , ndo nataka nipaone"
    Nikamwambia
    "Sasa Mkuu si utafute kioo? Itawezekana kweli uuone ulimi wako kwa style hiyo? "

    Kisa mkasa cha huyu Mkaka ni kwamba hivi Jibaba la takriban 45 still yet halijajua kuona ulimi kwa style ile ni quite impossible?
    Mijitu mingine bwanaa !

    Mf. Wa pili kuna siku nilikua kwenye sherehe ya harusi , wakati holini pamechanganya mirindimo ya muziki na mikelele ya walevi, nikamuona M'baba akikojoa kwenye chupa ya bia ! Kisa mkasa cha huyu kilichoniachia quiz alikua akijaribu dushe lake eti lipenye kwenye mdomo wa chupa because alikua kila aki'dischurge urine unaenda pembeni ya chupa! View iliyokua ikijionesha pale ni kama mtu achukue Tango na kujaribu kuliingiza kwenye chupa ya Soda !
    Mijitu mingine bwanaa!

    Mdau unaesoma hapa kivyovyote nawe hukosi visa vya ajabu ajabu realeted matter! Hebu nishushie mie nii'enjoy !
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie najaribu kupenyeza tango tangoni.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Hahaha hii mikasa noma

     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Shkamoo!
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani!! duniani kuna mambo
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Usiku tukiwa bwenini tume lala, mida ya saa 8 usiku tulistushwa na kishindo mithili ya tetemeko ya ardhi ndani ya bweni baada ya kuamka tukiwa tumejawa na hofu kubwa huku umeme umekatika, baada ya kuamka uku wengine wakiwa wamesha kimbia nje wakiwa na boxer tu,tuligundua kuna mtu kaanguka kutoka juu ya deka(alikuwa best yangu) ilibidi kuanza kumuangali huku roho zikienda mbio kwa uwoga wa hali ya juu.

    Baada ya kumuangalia na kuanza kumgusa tu alichomoka pale chini misili ya mshale na kukimbia nje, kazi ilikuwa kwetu tuliyo baki ndani watu kama 60 kwa hiyo tulianza kugombea mlango ambao ulikuwa mmoja huku tukikanyagana kutoka nje, cha kushangaza na pale nje wote walikimbia kuelekea kwenye uwanja ikawa kurupusha huku tukiwa na boxer wote tulizani kuna mzimu.


    Cha kushangaza baada ya kumhoji best huku wengine wakiwa wamevunjika mikono alisema ana tushangaa tunakimbia nini wakati yeye alikuwa ana tania!


    Wote tuliishiwa nguvu na wengine wakitaka kumpiga kwa kuwa dharirisha na shule ilikuwa mchanganyiko wanaume tuko na boxer tu!


    Cha kusikitisha baada ya kutaka kufukuzwa shule jamaa yangu aligundulika amechanganyikiwa na akafikia kufungwa kamba kwa hiyo hakufanya mtihani akapelekwa hospitali.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kisa mkasa, ya tukio hili mtu mmoja anaweza kufanya watu 100 mkaonekana machizi .
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    We acha tu, hili tukio sito lisahau maana kwa kweli watu walitoka kwenye mabweni kutushuhudia na hakukuwa na pakujificha, wengine wanacheka wengine wanatuonea huruma!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    One day niko nimesimama kwenye mtaa wa maduka mengi.
    Hapo palikua na duka lenye vioo vya tinted , huoni vitu vya ndani, bali unajiona wewe utazamae.
    Mara kikapita kijibinti around 12-13 yrs hivi .
    Kikasimama kikafungua khanga yake aliyokua amejifunga kiunoni, kisha kikaifunga tena na alipokwishaifunga akavipiva vile vioo mgongo na kugeuza shingo kujiangalia makalio!
    Alipojiridhisha akasepa zake!
    21 century !
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Hahaha
    wadada wanafanya sana!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mijitu mingine bwana, inaanzisha maadamano, wengine wanapigwa risasi wanakufa, yenyewe bado yanabaki hai tu! Mi nna ham na hao waanzisha maandamano nao wafumuliwe na risasi!!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sorry wrtin err , hapo kwenye "neno MTATA" pasomeke "MTAA"
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duuhh !
    Si ungeanzia kwenye maji ya kuwasha kwanza! Kabla hujafika kwenye fire weapons !
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hii ndo kiboko ya zote nimejikuta nacheka mpaka machozi yametoka
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    don worry! Understood
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako yooote yapo kwenye lile gari lako TATA,
    haya bhana.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    We si ushaaga wenda kulala ? Nini tena !
    Mmbu ?
    Au wa sensa wamewagongea mlango ?
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh,
    Acha tu ndg Jdgmnt,
    Me mwenzio nakaa karibu na Bar basi ni hakuna kulala mwanzo mwenga,
    hyn mikelele,Balaaa!!
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ha,ha,ha,ha,ha,ha..teh,teh,te,te,te,kwi,kwi,kwi,kwi,kwi,..uwii baba Beibe nastry leo umenimaliza mbavu jamani dah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie najaribu nanasi!
     
Loading...