Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Wachagga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by killo, Apr 16, 2010.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    All Rights remain to Alex Marwa's Photos (Faceboook.com)

    [​IMG]

    Mambo ya Wachaga kubana matumizi : dereva, bi harusi, bwana harusi na best man ( pic courtesy of Imma Mbuguni)
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mie sitii neno ni shemeji zangu wasije wakaninyan'ganya mke buree
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbon hivyo!! wachagga wachagga tokea jana! lakini mkumbuke ndio wanaleta maendeleo katika nchi hii...au nawakilisha...mi sio mchagga....
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa si pa kusema kitu bana...wako wengi hao, kama jeshi la manyigu!

    Lakini ninachojiuliza, MSIMAMIZI wa bi harusi yuko wapi, na yeye atasafirije kuwatafuta wenzie?
     
  5. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Sio swala la kubana matumizi... hatupendi mashikolo mageni yenu... ambayo kwa kiasi flani hayana umuhimu... na hasa kutokana na utashi wa mtu... in fact nimependa kwani mtu anajikuna anapofikia... yanini ufanye harusi ya milioni 10 wakati ikiisha unakwenda kukaaa kwenye chumba cha elfu 30 kwa mwezi...
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona mnatuandama jamani hivyo tukibuni mnatuita wabairi ila ss tunaona ni fasheni sio kila jambo lifanywe kwa mtindo ule ule miaka nenda miaka rudi only thing is permanent is change ila ninachowapendea mnatuiga sana tukishabuni
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo staili mpya msimamizi ni mmoja tu mkuu tehe tehe tehe
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    Sasa inatosha.
    Mnatuonea sana jamani
    Jamani jamani jamani........
     
  9. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Teh teh, so ubunifu unainclude mpaka shughuli kushuhudiwa na shahidi m1 , yaani wa kiumeni tu, huh!!
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora na ww umesema mkuu its toomuch now wabadilishe cd sasa mbona makabila yapo mengi
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo wanakwenda ukumbini na mpiga picha akupiga ya mashaidi wote kwani hapo wapo kwenye usafiri
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Anatembea kwa mguu ....kina nanihii hawa ndo maana wengine wanakula ugali na picha ya samaki..hiyo milima ya upareni kabisa
     
  13. killo

    killo JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msema kweli mpenzi wa mungu.....:)
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,821
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    mngesema ni wapare sawa...wachagga nawajua hawana ubahili huo, nafikiri mtoa uzi hata wewe unawaelewa ni basi tu umeamua....FYI wachagga wili rimeini tu bi wachagga....teh teh teh teh
     
  15. killo

    killo JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msema kweli mpenzi wa mungu ..... :)
     
  16. killo

    killo JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo juu bolded naona wewe ni wa mwanza
     
  17. killo

    killo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa sasa mi sisemi kitu............. :-?

    [​IMG]

    tete upo?
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema ww FL nikisemamimi watasema mchaga
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani mbwa anapiga mihayo du cjawai kuona huyo wa katikati msanii huyo lazima anawadanganya wenzake sana yani analaptop katikati ya
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ukweli gani wachaga atuna ubahiri huo labda unawatania watani zetu indirect
     
Loading...