Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya uzushi na uongo katika siasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Mar 24, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nimesoma sheria za JF sijaona sehemu na adhabu ya mtu anayeleta vitu vya uzushi, uongo, picha fake nk. Ama nimekuwa nikiona thread za uzushi zikihamishwa au kuondolewa bila ya mhusika kupewa adhabu. Hii inaashiria nini, kwamba ninaweza kuleta mambo hayo bila wasiwasi wowote kwa vile najua hakuna adhabu itakayotolewa zaidi ya thread yangu kuhamishwa. Mtu analeta thread kuwa kuna chama kinampango wa kuingiza silaha bila ushahidi na bila kufanywa chochote ni hatari kwa usalama si kwa JF tu bali na nchi kwa ujumla.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I second this. Mods naomba mlipe suala hili umuhimu unaostahili.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeee!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika JF sasa imegeuka kijiwe cha wazushi na wahuni.Mods sheria za JF zipitiwe upya.
     
  5. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    What i think JF rules should be revised or mods have to take their responsibilities seriously, otherwise JF haitakuwa tofauti na FB kuwa sehemu ya kuchapia umbea wakati unapokuwa huna kazi.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Moderators wako likizo
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ubongo wako umeingia barafu nini huku unasema mambo ya kizushi halafu tena yanahatarisha usalama
     
  9. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    It is good to put rules but mind you this is a social network, we exchange views and we share views. Like any other social events if you feel that someone is telling lies, you tell him/her that the truth is this or that and not to moderate his/her speech. The era of moderating speeches (era of communism and fascism) is gone for now we live in the slogan of French University Students After the Time of France Revolution, their slogan was 'IT IS PROHIBITED TO PROHIBIT' Who is empowered to switch off the minds of others? No one but none is equally prohibited to choose his/her views and viewpoints.
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    A prudent thought!
     
Loading...