Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Sensa na "Elimu ya Shule za Kata!!"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Sep 1, 2012.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Pitieni hiyo barua hapo kwenye attachment!! It speaks for itself!
     

    Attached Files:

  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kitu imeshajadiliwa sana hapa jukwaani. Angalia hapa
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Hii tayari ilishaletwa hapa.
     
Loading...