Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Mombasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Game Theory, Aug 13, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini jamaa wa kibongo wanapenda kuoa wanawake wa kimombasa?

    halafu wakishaoa na wenyewe wana adopt accent za jamaa wa kule?

    halafu kwa nini wanawake wa Kimombasa wanpenda kuolewa na jamaa wa kibongo?

    picha zitafuata baadein...
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hivyo,GT on the entire stretch of the east coast of east africa wewe roots zako hasa ni kipande gani ya hii pwani
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Next stop mimi Mombasa aisee

    Nani kawahi kula pilau la Mombasa hapa?
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mombasa hapakufai watakudhuru,watafungua container na kupakua mzigo wote
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Acha wanga wako wewe...unataka kufaudu mwenyewe sasa?
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mombasa kuna tofauti gani na Zenj?
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kote sawa"WAJA LEO WAONDOKA LEO"
     
  9. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    sikujua samahani,kumbe we mzoefu,abdulhalima unamsikia huyu
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mama weee, umempachika jina tayari... ngoja aje Mpemba yule utamkoma!!
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kali ya Mombasa ni "UTAKULA,UTABEBA?"
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mitaa ya kisauni laitwa gele!
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    tufafanulie mkuu hiyo kauli,anyway i fear for NN,au labda ni mzoefu
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Aug 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
    Last edited: Aug 14, 2009
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Aug 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Direct translation yake...."are you staying or are you leaving"...

    Kuna ule msemo 'Mombasa kuingia raha kutoka karaha' na kwa ufupi ukija
    just plan to stay maana kuna majambozz kibao yanapagawisha watu.
     
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Aug 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ongeza na Ngazija katika hio orodha.
     
  17. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Baadhi yao hufuatia zile rangi chokileti na nywele za singa ambazo ni necharali na sio zile nywele za bandia si unajuwa kila mtu na maradhi wake. (usimlaumu dobi kaniki ni rangi yake)
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    lamu je?
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    Aug 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ...yes of course!..wenyewe wasema 'amu.
     
  20. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Macho yamekuwa kama vile aliyekunywa uji wa kungu manga ,Lol siri ya uji huu .
     
Loading...