Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya kikubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by leipzig, Jan 21, 2013.

  1. leipzig

    leipzig JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 2,053
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Niko mkubwa haya mambo yamo humu? nataka kujiliwaza.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,608
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 113
    hayo mambo ndo kijiliwazo????
     
  3. m

    maswitule JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    hujaeleweka eti.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 9,386
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 113
    Nenda kwa wakubwa.....
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2013
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mods muwe mnaangalia threads kama hizi. Sasa mtu kweli anakurupuka tu na kutubandikia maneno sita ya kijinga kama haya na kupost ndio maana yake nini?
     
  6. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,324
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Sijaelewa, can somebody help me?
     
  7. h

    hil2 Senior Member

    #7
    Jan 21, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Huyu ikifika wkend ciwazii atataka nini
     
  8. Kamanda Kazi

    Kamanda Kazi JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 2,619
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    thread ya kitoto au alikuwa anajaribu kama anaweza ku-post thread JF!
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 63
    when a PM got stack jukwaani hahahah....i guess this was supposed to be a PM
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2013
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,412
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 83
    endelea kukua kwanza
     
  11. p

    prianka JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2013
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto mdogo unakurupuka na pombe mda huu c usome kwanza sasa ndo umepost upuuzi gani
     
  12. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2013
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,925
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    Ujiliwaze unatafuta picha za porn ama? Idiot.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2013
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    hakuna wazee huko kwenu?! Kanunue sabuni upige nyeto ujiliwaze!
     
  14. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daah kakosea jukwaa ndg huyu
     
  15. leipzig

    leipzig JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 2,053
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Uwezo wa kuelewa sijui ulienda wapi? naulizia jukwaa la mambo ya kikubwa limeondolewa humu JF siku hizi? jamani mpaka watoto wadogo kuliko mimi wajue naulizia nini!!!
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Zitakuwa bange zinazovutwa bila kupasiana.. Na haya ndo madhara yake..
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,170
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 48
    kumbe wee mkubwa?

     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Ndiyo Jukwaa la mwisho kabisa katika majukwaa ya JF!

    Ila nina hofu mods wanaangalia na msimamo wa mtu mwenyewe na ndiyo ufunguliwe! Karibu utawakuta wakuu wa jukwaa lengwa


     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,006
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Ha ha ha leipzig una miaka mingapi wajameni? Kama umekuwa inabidi umwombe invisible akupeleke kwa wakubwa!! Siri za kule ziache kule kule usilete huku uraiani JF wale kule Fesibuku (Uso wa kitabu). Haya nenda omba!!
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,006
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Aha kumbe!! Siku hizi siyo free access hata kwa members waliochangia ni lazima upate kibali maalum. Sasa wewe mhh nakuaona ...Jaribu sijajua kwa taratibu za siku hizi kama ni accessible kwa kila member.Karibu kuchangia kuiwezesha JF, hata ka 50, thousand kanasaidia sana!!
     
Loading...
Similar Threads - Mambo kikubwa Forum Date
Ki-cousin changu 13 yrs kishaanza mambo ya kikubwa, nataka nikakiweke kijiti cha uzazi wa mpango Mahusiano, mapenzi, urafiki Nov 18, 2012
Chuo kikubwa kinachofundisha masuala ya mapenzi,uhusiano na mambo ya ndoa Mahusiano, mapenzi, urafiki Nov 2, 2012

Share This Page