Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ambayo hayajamalizika chini ya utawala wa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taifa_Kwanza, Sep 8, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi ni baadhi tu ya issues ambazo bado hazijakamilika mpaka sasa.
    1. Wizi wa EPA (Rostamu, Manji, CCM) kushughulikiwa
    2. Report Uchakachuaji wa Kura za DR, 2010 Election
    3. Sheria ya kusimamia mchakato wa Katiba mpya.
    4. Kesi tulizoahidiwa na Bosi wa Takukuru.
    5. Ushahidi wa Lema kwa kumuita Pinda Muongo Bungeni.
    6. Kesi ya Maandamano Arusha dhidi ya viongoze wa CDM
    7. Sakata la Madiwani wa Arusha
    8. List ya Viongozi wa dini wanaouza dawa za Kulevya.
    9. Kukamilika kwa zoezi la kujivua Gamba
    10. Uchaguzi wa Mwenyekiti UVICCM
    11. Uchunguzi wa Jairo
    12. Uchunguzi wa UDA
    13. Kesi ya Mpendazoe dhidi ya Ushindi wa Mahanga
    14. Kesi ya Ridhiwan dhidi ya DR
    15. Kesi ya Biyondo Mwanza.
    16. Kurudishwa kwa Wanyama waliotoroshwa.
    17. Maamuzi kwenye issue za Shibuda.
    18. Report ya Matumizi wakati wa Uchaguzi kutoka CCM.
    19.
    20.
    21.
    Naomba tukumbushane nyingine zaidi, issue ya Giza nimeiacha sababu najua haitaisha.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Jairo V/s Wabunge!!
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sakata la DOWANS, udini uchaguzi mkuu uliopita, VIJISENTI VYA S@HIMBO, SUTI ZA Kikwekwe, ukabila wa LUHANJO, NK. Mwingine!
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nayo inafanya nini hapa jamvini? Ni upupu mtupu.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Napita tu:msela:
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Makao makuu kuhamia Dodoma, Kagoda, Meremeta, Tanzania kushiriki vita ya DRC, Kufungwa kwa mitambo ya mw 100 Dar......
     
Loading...