Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ambayo dhahiri hayakwepeki kutekelezwa na Rais yeyote ajaye wa Tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Oct 27, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mambo ambayo dhahiri hayakwepeki kutekelezwa na Rais yeyote ajaye wa Tanzania.
    1. Elimu ya lazima kuwa zaidi ya darasa la saba.
    2. Kuhakikishia wananchi makazi bara.
    3. Kudhibiti mfumuko wa bei za bidhaa muhimu kama sembe,sukari,mafuta taa,vifaa vya ujenzi na zana za kilimo.
    4. Kuboresha maslahi ya wafanyakazi wa umma na sekta binafsi.
    5. Kuandaa mchakato wa kuandaa katiba mpya ya Tanzania itakayoendana na mfumo wa vyama vingi.
    6.
    7.
    8.
    Ongezea...........
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    6.Kupambana na ufisadi;
    7.Kupunguza utegemezi katika bageti ya nchi;
     
  3. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Wa kutekeleza hayo na zaidi ya hayo ni DR wa ukweli SLaaaaa
     
Loading...