Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete anakuja kwa kasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by i411, Jun 17, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa first lady wetu anakuja kwa kasi kila siku kwani yupo mahali anafanya kakitu cha maendeleo au anatoa hoja za hapa na pale na anapata kuwekwe kwenye vyombo vya habari. Kama anakampango cha kuwa naisi wa kwanza mwanamke vile, akiendelea na spidi hii lolote lawezekana
     
  2. a

    andry surlbaran Senior Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo urais labda akaongoze Nachingwea kuwaeka wali mkoleni
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda urais wa Taarab singers
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Natahani hana nia hiyo na haenda hata hawazi hilo, ila anatekeleza jukumu lake kama "Mama wa Kwanza" kwa hiyo ni Mlezi wa Taifa kama Mama yako anavyowajibika au alivyokuwa akiwajibika katika masuala yanayohusu famila yenu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hawezi kuwa rais huyo, labda kweye hiyo NGO yake.
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dunia hii ukitaka kuwa raisi tuu si ujulikane ma ufanye kampeni sasa sindo mambo anafanya sasa kila siku yupo kwenye habari
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    raisi wa mashangingi wa magomeni, atafaa zaidi
     
  8. i411

    i411 JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani mashangingi siyo watu?
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Msinifanye nitukane nikala ban ! Alaniwe mleta hii mada damn , mtatuponza wengine. Labda akawe rais wa Jahazi modern taarab.
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Apeleke walimu ktk shule za kata
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    atakuwa rais wa mademu wote aliwatafuna na kuzaa nao M.K.W.E.R.E
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    rais wa majini na misukule labda
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    unanitafuta?
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    unanitafuta?
     
  15. i411

    i411 JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Waungwana ni mtazamo wangu tuu siku mkisikia nayeye anachukua mafumu msishangae
     
  16. t

    tambarare Senior Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh hicho kichwa cha panzi????????????/
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akiweza kutekeleza zile ahadi alizozitoa yeye na mumewe namfagilia. Kigoma yetu tuliambiwa itakuwa the Dubai of Africa. Na ile meli tuliahidia ziwa Tanganyika tunaingoja
     
  18. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sifa mojawapo ya kuwa Rais wa Tanzania ni lazima uwe na Shahada au elimu inayofanana na hiyo.
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii mada..... ina mashiko? Hata ikiwa ni kweli analrnga kuwa rais si ni haki yake?
     
  20. M

    MAURIN Senior Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda awe Rais wa kugawa TIGO
     
Loading...