Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama salma kikwete alaani mauaji ya raia wa china

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Oct 19, 2011.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [h=1]MAMA SALMA KIKWETE ALAANI MAUAJI YA RAIA WA CHINA[/h]
    WEDNESDAY, 01 SEPTEMBER 2010 14:55 ADMINISTRATOR
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG]
    Mke wa rais mama Salma Kikwete, amelaani vikali mauaji ya mfanyabiashara wa kigeni raia kutoka China bi Hang Bing aliyeuawa hivi karibuni jijini Dar es Salaam baada ya kushambuliwa na watu wanaosadikiwa kuwa wajambazi.
    Mfanyabiashara huyo aliuawa kwa kupigwa risasi Oktoba 11 eneo la Kurasini ambapo majambazi hao inasadikiwa walitoweka na kiasi kikubwa cha fedha.
    Akizungumza waakti wa kuaga mwili wa marehemu Hang Bing Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa Benard Membe, Mama Salma Kikwete wameelezea kusikitishwa na tukio hilo ambapo wamemtaja mwanamke huyo kuwa alikuwa mwanaharakati wa maendeleo ya wanawake wa Tanzania kutokana na mchango wake wa hali na mali kwa Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) pamoja na jeshi la polisi.
    [​IMG]
    Nae balozi wa China nchini Tanzania Liu Xinsheng pamoja na jumuiya ya wachina wanaoishi nchini ,wameomba waliohusika na mauaji hayo wakamatwe na kufikishwa kwenye vyombo vya sheria ili sheria iweze kuchukua mkondo wake.

    Wakati huo huo Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam Suleiman Kova,amesema jeshi la polisi litafanya kila liwezezalo kuhakikisha waliofanya mauaji hayo wakamatwa. Aidha ametangaza zawadi ya shilingi milioni 5 kwa yeyote atakeyetoa taarifa za kufanikisha kukamatwa kwa watuhumiwa.
    -----------------------------------
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Na wale waliouawa na askari Arusha mbona hatukuwasikia wakilaani? Vipi waliowafukia Shinyanga? Mbona hatukuwasikia?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Inaelekea kwa huyu Mama uhai wa Watanzania hauna maana yoyote ukilinganisha na wa Mchina, vinginevyo angepaswa pia kulaani mauaji ya Tarime, Shinyanga na Arusha
     
  4. sodeely

    sodeely Senior Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawana lolote kujipendekeza tu kwa wachina..
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Full kujipendekeza ila ndo miafrika tulivyo. Sijui ni lini tutajitambua na kujithamini, huyu mama hajasema lolote kuhusu mauaji ya watu Igunga!
     
  6. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watanzania tutaendelea kuwa mazezeta hadi lini? Akiuawa Mchina mgeni serikali inafanya kila jitihada ili wahalifu wapatikane lakini wakati huo maauaji kama hayo yakifanywa na wageni kwa Watanzania wenzetu serikali huwa kimya. Ni nini tafsiri ya vitendo hivi vya serikali?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eh!jaman BINGO YA MIL 5?
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    waache wawalilie wachina wenzao, sisi tutawalilia watz wenzetu.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waliokufa igunga ni viherehere vyao,
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu mchina anafanya nini hapa na huyu mama? anauitafuta jela eeh

    [​IMG]
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndiyo sera kuu ya familia yake wawapo ikulu
     
  12. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shame on you.Kama waliokufa Igunga ni kiherehere hata huyo mchina ni kiherehere chake atatembeaje pesa nyingi wakati unajua hii ni bongo
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unataka anyimwe kwenda kubembea!?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kwahiyo watanzania wanaouawa maneo mbalimbali kuna mtu mwingine wa kuwapa poole
     
  15. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du, Mama Salma ameongezeka unene kwelili kweli. Anapataga muda wa kuwawazia hao wanawake wenzake kweli?
     
Loading...