Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama na mtoto kwenye daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by UncleUber, Jun 30, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Katika daladala mama alitaka kumnyonyesha mtoto, mtoto akakataa, mama akamwambia nyonya! Kama hutaki nampa anko anyonye, ni kaka mmoja abiria aliketi na huyo mama. Mtoto akanyonya kidogo akaacha, mama akamtishia tena, ntampa anko? Ndipo kwa hamaki jamaa akasema mama uwe na msimamo! Unajua nimepitiliza vituo vinne kwa ajiri yako! Hebu kuwa mkweli! Unanipa ninyonye au nishuke?!
     
  2. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    ya kitambo sana mkuu
     
Loading...