Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mmoja baba tofauti! Vs Baba mmoja mama tofauti!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rich Dad, Jan 17, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unalionaje hii?

    1. Mama mmoja baba tofauti
    Kwa mfano mama anakuwa na watoto wa 5 kila mmoja na baba yake, na hakuna hata mmoja ambaye ni deceased. Wote wako hai, na mwanamama huyo anawajengea picha watoto wake wawaone baba zao ni wakatili sana ...na walitelekezwa.

    1. Baba mmoja mama tofauti
    Baba anakuwa na watoto zaidi ya watano na kila mmoja na mama yake. Baba anawajengea picha wanawe ku-justify u-player wake kwamba wanawake walikuwa hawatulii nae na ndo maana akafanya huo mchezo.

    Yote ni mambo mabaya sana kwa future ya watoto, matatizo ni sehemu ya maisha. ukishaamua kutulia na mwenzio ni kujitahidi kwa kila hali kuzuia kutengana na kuharibu maisha ya watoto wenu.

    Swali:
    Je, mtu yupi kati ya hao unaona anaheshimika na jamii inayomzunguka? baba mwenye watoto tofautitofauti na wanawake wengi nje?? au mama mwenye watoto na wanaume tofautitofauti?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Swali ni nini sasa hapa???
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    samahani nimeshaweka swali, yupi unadhani anaheshimika na jamii inayomzunguka?
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mzazi mpuuzi tu ndio huyafanya hayo.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa hata sielewi nini kinaongelewa
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani umeambiwa huu mtihani?
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo mpuuzi inawezekana mwanaume kwa na watotot hadi 5 na zaidi pale tu unapo du akapata mimba then mkaachana ukapate demu mwingine ukadu akapata mimba nk
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kati ya mwanamke aliyezaa na mwanaume zaidi ya mmoja mfululizo ( kama watoto 6), na mwanaume aliyezaa na wanawake tofauti tofauti yupi anakuwa na heshima katika jamii inayomzunguka??
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe ndo mtoa mada au??? Unajibu swali ambalo hujaulizwa ukiulizwa utajibu nini???
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna anayeheshimika hapo! woooteee Vicheche tu! ila kwa wale wanaofikiria mfumo dume watafikiri mwanaume!
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je, mwanaume wa dizaini hiyo anakuwa na vision? kama vile kuangalia mahitaji muhimu ya watoto siku za usoni??
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani heshima ya mtu inaangalia umezaa na wanaume wangapi?
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wote hawaheshimiki
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio, ukiwa umezaa na watu tofauti tofauti bila sababu ya kueleweka inaleta tafsiri ya umalaya! Hayo ni mawazo yangu, sijui wewe unalionaje hilo?
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kwan ww baba na mama yako yupi anaheshimika katika jamii?
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    bora huyo mama aliezaa,kuliko angazitoa
     
  17. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakini kuzaa inatakiwa kuwe na utaratibu
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wale wanaokuwa Baba mmoja na Mama mmoja lakini wakipima DNA wote ni baba tofauti inakuwaje? Duhhh!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mawazo yangu pia.
    Tena umalaya kwa pande zote mbili maana watu humu hawachelewi kusema ni kwa wanawake tu.
    Umezaa wa kwanza, wa pili, wa tatu bado tu husomi alama za nyakati wala hujui kama usiku ushaingia!!
     
Loading...