Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama asinzia kulala na kukoroma kanisani kwenye ibada ya asub uhi krismasi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Dec 26, 2011.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Asubuhi mapema siku ya krismas baba na mama wakaingia kanisani kwa ibada ya Krismas. Hawa wawili wakakaa kwenye kiti kirefu mama akiwa kushoto kwa mumewe.Mahubiri yalipoanza, baba kapepesa jicho lake la kushoto na akamwona mama anaaanza kusinzia.Mahubiri yakapamba moto. Kidogo baba kasikia mama anakoroma. Kuondoa aibu ya mkewe kukoroma katikati ya mahubiri baba akatumia mkono wake wa kushoto kutikisa bega la mkewe kumwamsha. Hapo ikawa balaa. Mama aligutuka kidogo kisha kwa sauti kali ya kulalamika akasema:"Wee ondoa ujinga wako hapa. Jana nilikupa leo wataka tena?Halafu kila ukifanya unaniumizaga.Ishia zako bana!"
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    L:lol:L
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani waumini walifikiri maneno hayo anaambiwa Mchungaji.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ????????????????
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwendo wa gric
     
  6. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Waumini sasa 'hawa vipi'
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Vipi chifu! Maswali mengi mpaka yameunda miguu ya jongoo! Ni kwamba punchline ya joke hujaiona?
     
Loading...