Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama anapofungwa na kichanga

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Niezzle, Sep 20, 2011.

  1. Niezzle

    Niezzle Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mama mwenye mimba anapohukumiwa kifungo na kisha akajifungulia jela , hapo inabidi atumikie kifungo yeye pamoja na mtoto wake mchanga ili aweze kumpa mahitaji yake muhimu.. je hapa si sawa na kumfunga mtoto ambaye hajafanya kosa? kama kuna mdau ana ufumbuzi au anajua sheria juu la hili tafadhali nisaidieni maana nimekuwa najiuliza sana juu ya hil
     
  2. B

    Blind woman New Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto atakuwa hajafungwa maana kisheria yuko huru kutoka au kutolewa nje ya gereza muda wowote. Yupo na mama yake ili kupata mahitaji muhimu. Natoa hoja
     
  3. B

    Blind woman New Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi wanajukwaa. Hongereni kwa hoja zenu nzuri mnazozitoa. Naombeni kujiunga
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo dada liko wazi, mwanamke mjazito akijifungulia jela basi ataendelea kutumikia kifungo hadi pale atakapomaliza kifungo chake na mwanae ambae kisheria hana kosa lakini kutokana na mahitji yake kumtegemea mama 100%. Mwisho nakukumbusha jela siyo kama ofisini eti umesikia mwanao anaumwa unaomba ruhusa kwenda kumuuguza! Akiumwa hata akifa kama haupo naye jela hutapata nafasi ya kumuuguza labda kama bado yupo hai wakuletee ndugu zao ndiyo utokee jela ukamuuguze na akifa watazika ndugu zako wewe unakwenda kuendelea na kifungo chako jela. Jela ni hatari.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nyegera waitu. Akh'lan wa sahalan


     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kisheria na kwa kuzingatia haki ya kila kiumbe, na haswa binadamu, huyo mama anapaswa afungwe kifungo cha nje (parole) mapaka pale mtoto atakapoacha kunyonya, muda usiopungua miaka miwili. Kisha ndio arudishwe kumalizia kifungo chake.
     
Loading...