Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama ammua mwanae kwa kudokoa MBOGA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 21, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi linamshikilia mwanamke mmoja ambae alishirikiana na house girl kumuadhibu mtoto ambae alidokoa mboga,,,,,,
    MY TAKE;UKATILI HUUU KWA WATOTO HAUVUMILIKI JAMANI
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    malipo yao mbinguni ila hapa duniani jela ni halali yao
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni mwanae wa kumzaa au wa kambo hebu tueleze
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ni mwanae wa kumzaa ana miaka 8,na ni mtoto wa KIKE
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hasira hasara..
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Chanzo...?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    huna uhakika na HABAR au huamin kama kitu kama hiki chaweza tokea??????,
    chanzo ni mimi kupitia RFA
     
  8. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumpa mtoto adhabu awe wako au si wako ni jambo la kawaida ila kupitiliza mpaka hatua ya huyo mama ni unyama na anastahili adhabu kubwa
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hasira zimechupa mipaka
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Kuweza kutokea kinaweza ila ningependa tu kujua zaidi wewe umeitoa wapi hii habari, na kisa hicho kilitokea wapi na lini.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakati wa kumuadhibu mtoto inabidi uwe makini sana!
    Unaweza ukamchapa bakora moja tu akadondoka akazima!!
    Ni vizuri kujua afya ya mtoto kabla ya kumuadhibu.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mwanza
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Kimetokea lini?
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    jamani msimlaumu huyy mama ni frustaration za maisha yeyote yule hta mimi na wewe tunaweza kufanya. Hebu fikiria life lenyewe lilivyogumu watu wanastruggle afu mama katafuta mboga kidogo alishe familia yake linatokea toto moja libinafsi linakula mboga yoote uliyotafta kwa jasho kubwa unafkiri kitatokea nini hata ka ni wewe. Nafkiri watu wenye fikra tunduizu (critical thinkers) waangalie kwanzo chanzo, sababu na mazingira b4 kuanza kublame.
    Mimi ningependa kujua yafuatayo kabla sijalaumu.
    1. Economic status ya huyo mama anafanya kazi gani? Ana kipato gani
    2. Tabia ya huyo mtoto aliyeuwawa ilikuwaje
    3. Mahusiano ya huyo mama kaolewa? Kaachika? Kafiwa? Hana mume?
    4. Wanaishi wapi ktk mazingira gani? Asili yao ni wapi? Huyo mama ana background gani?
    5. Aliuwajeuwaje na alireact vipi baada ya tukio.
    Baada ya kujua hayo ndo tulaumu jamani haya mambo yanasababishwa na mengi tusilaumu tu mzazi kuuwa mwanawe mh ni issue ngumu lakini inaweza ikawa driven na mengi
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    its true,kwakweli mwandish hakusema ni mwenyeji wa wapi zaid ya kusema kuwa mama alishirikiana na hous geli
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ijumaa
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Sidhani kama atakuwa charged kwa 1st degree murder zaidi naona itakuwa manslaughter
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duhh! Kweli mi mawazo yangu yanakwenda mbali na nakimbilia kwa hawa magamba kuwafanya Watanzania kuwa ktk wakati mgumu kama wa huyo mama. Kweli CCM ndio chanzo yote ya hilo tukio.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tusipende kupiga watoto wetu,tuwaonye inatosha na kuwapa adhabu mbadala kma kuchota maji,kufua au kusoma na kufanya assignmet hata za nyuma itasaidia zaidi kumjenga akili na ulewa kuliko kuwapiga.TUJIULIZE kwa wenzetu hwapigi watoto wao lakini wana nidhamu na busara hata IQ zao ziko juu.KUCHAPWA imepitwa na wakati.mtoto sii mbwa ndio tuseme haeleweli.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    lakin wazir mkuu wa uingereza amesema kuwa vijana wa sasa ni wahun na watukutu sana,sababu mojawapo ni kuwa hawaadhibiwi,,,,,,,,,hii nayo imekaaje???
     
Loading...