Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama alala na mtoto wake wa kiume ( Mama Atengeneza Video ya Ngono na Mtoto Wake wa Kiume)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Mojawapo ya picha za Mistie Rebecca Atkinson kwenye Facebook[/TD]
    [TD]
    Mwanamke mmoja wa nchini Marekani ametupwa jela miaka minne baada ya kutengeneza video ya ngono akifanya mapenzi na mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 16.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mistie Rebecca Atkinson mkazi wa California nchini Marekani ametupwa jela kwa kitendo chake cha kufanya mapenzi na mtoto wake wa kiume na kisha kurekodi video za ngono na mtoto wake huyo.

    Rebecca mwenye umri wa miaka 32, aliungana na mtoto wake kwa mara ya kwanza mwezi oktoba mwaka jana baada ya kutokumuona kwa miaka 15 baada ya kuachana na baba wa mtoto huyo.

    Kwa miaka yote 15 iliyopita mtoto huyo amekuwa akiishi na baba yake na bibi yake na hakuwa na mawasiliano yoyote na mama yake hadi mwishoni mwa mwaka jana wakati mama yake kwa kutumia facebook alipomtafuta na kuanza kuwasiliana naye na kumtumia picha za utupu.

    Mtoto huyo alijua fika kuwa Rebecca ni mama yake mzazi lakini alikuwa akiwasiliana naye wakitumiana picha za ngono.

    Bibi wa mtoto hyo na ndugu zake waliripoti polisi mwezi oktoba mwaka jana kuwa Rebecca anamtumia mtoto wake picha za ngono kwa kupitia facebook.

    Mtoto huyo ambaye polisi walimuelezea kuwa "Hasikii la kuambiwa" alikuwa akitoroka nyumbani kwao na kwenda kukutana na mama yake pamoja na kwamba kulikuwa na mipango mingi ya kumzuia mtoto huyo kukutana na mama yake.

    Polisi waliwavamia wawili hao walipokuwa wakila uroda hotelini mwezi machi mwaka huu.

    Polisi walikuta video kwenye simu ya mtoto huyo ambayo ilimuonyesha Rebecca akimnyonya mwanae sehemu zake za siri kabla ya kufanya naye mapenzi. Video hiyo ilirekodiwa na mwanae huyo wa kiume.

    Rebecca alifunguliwa mashtaka ya kufanya mapenzi na mwanae, kufanya mapenzi na mtoto chini ya umri wa miaka 18 na kutengeneza video za ngono na mtoto.

    Rebecca alijitetea kuwa hakutakiwa kufunguliwa mashataka hayo kwakuwa kuna kitu kinachoitwa "Mvuto wa Kinasaba" ambao huwa na nguvu kubwa ya kuwaunganisha ndugu waliokuwa hawajaonana siku nyingi.

    Hata hivyo utetezi wake haukukubaliwa na jumatano ya wiki iliyopita hukumu ilitolewa ambapo Rebecca alihukumiwa kwenda jela miaka minne na miezi 8.[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    Mama Atengeneza Video ya Ngono na Mtoto Wake wa Kiume
     
  2. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Sijui tunaenda wapi jamani, tutachomeka sie hiyo siku ikifika, sipati picha...Laana, laana, laana. Mtoto mwenyewe alimzaa yeye akiwa mtoto (16yrs) miaka 16 iliyopita.

     
  3. s

    shadhuly Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mvuto wa kinasaba hio kali

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dunia kwisha yaan hata siewi, hivi vitu zamani vilikuwepo au ni huu utandawazi unatugharimu?
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh napita tu
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaazi kweeli kweli maana dalili zote zinaonyesha Dunia imefika Mwisho.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Dunia haijakwisha mama tu ana laana ya ngono ame Miss mwanawe miaka 15 ndio akaona bora ale Uroda na Mwanawe akaona haitoshi tu kula uroda na Mwananwe akaona bora atengeneze Film ya ngono anakula uroda na mwanawe kasheshe kweli nyie akina mama mnakula raha zenu Paka amla mtoto wake huyooooooooooobibie hujambo lakini? ummu kulthum
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Pita haraka mkuu usijikwae na miba tu hakuna Madaktari Mahospitalini BPM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dunia haijakwisha mama tu ana laana ya ngono ame Miss mwanawe miaka 15 ndio akaona bora ale Uroda na Mwanawe akaona haitoshi tu kula uroda na Mwananwe akaona bora atengeneze Film ya ngono anakula uroda na mwanawe kasheshe kweli nyie akina mama mnakula raha zenu Paka amla mtoto wake huyooooooooooobibie hujambo lakini? ummu kulthum


    alhamdulilah namshukuru akiyeniumba nipo vyema.wa mtazamo wangu wazungu ndio wamelaaniwa vibaya mno kuliko waafrica yaaaan wana maduduuuuu mengi hawa yaaaan hadi napata kin'gun'gumizi cha mikono.
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhh MUNGU ATULINDE..
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maana kuna masuala ambayo hutarajii kutokea lakini yatokeapo inakuwa ngumu kuyaamini
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    What a stupid mother! Inakuwaje mama amvulie nguo mtoto wake mwenyewe?
     
  13. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hii ni zaidi ya LAANA!:mad:
     
  14. J

    Jembe la ndege Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhambi hii hata shetwan haipokei kaaah!!?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ulimbukeni wa huyo mama
    Kuna mvuto gani aliouona kati yake na mtoto mpaka akubali kufanya hayo
    Hakuna lolote wala hakuna mvuto wowote
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nadhani huyu anatakiwa kuwa hospitali za wenye mtindio wa ubongo na sio jela.
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii balaa! kishamtia nuksi kijana...
     
  18. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Actually ni kwamba, wazungu si binadamu, ni viumbe tu fulani wanaofanana na binadamu, nawasikitikia sana wale wanaofanya jitihada kila kukicha kuwaiga. Unahitaji kuwa na IQ ya hali ya juu sana kunielewa na humu ndani wako wachache sana, FACT.
     
  19. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Makuubwa!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dunia imekwisha
     
Loading...