Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malumbano

Discussion in 'Entertainment' started by Bu'yaka, Mar 8, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kisa na mkasa yalonikuta dah!
    Subiri kwanza machozi nafuta
    Nikikumbuka jinsi nilivyopataga
    Msichana mrembo mtam kama Matata
    Nilipopata nilidhani nimepata
    Kumbe nimepatikana
    Mitaa ya kati sasa sitaki kupita
    Mwenzenu mi naona noma
    Umalaya chati kashika
    Anagawa kwa kila rika
    Hebu shika talaka nendaa nendaa
    Mambo uliyotenda
    Kuyavumilia nimeshindwa
    Nendaa, nendaa, nendaa
    Hata kama zamani nilipenda

    Ya nini malumbano

    Ya nini maneno

    Najiweka pembeni

    Naepusha msongamano

    Bora nitulie

    Ningoje changu na mie

    Mola nijalie

    Haya yasijirudie


    Mengi nimevumilia

    Hayapungui yanazidia
    Hivi kwa nini my dear
    Ama hujui kwamba naumia
    Pombe kichwani umeingia
    Eti saa nzima walia
    Mi ghetto nishajilalia
    Kitandani ukatapikia
    Kigezo sikukupenda
    Eti kupenda nisikopenda
    Sasa kwa nini unanitenda
    Au ndo malipo ya kukupenda
    Nisichopinga ni kwamba
    Ukweli nilikupenda
    Nilichoshindwa ni kuvumilia
    Unayotenda baby
    Nendaa, nendaa, nendaa
    Hata kama zamani nilipenda.

    Washikaji walinambia

    Kwamba demu ni kiruka njia
    Nilidhani wamenipangia
    Kunikandia nikapuuzia
    Chezo lilipoanza
    Nilidanganyaga naenda Mwanza
    Kurudi kitu cha kushangaza
    Nakuta kidume
    Kimejilaza ghetto
    Nendaa, nendaa, nendaa
    Hebu shika talaka nenda
    Bbaby girl baby nendaa
    Mambo uliyotenda
    Kuyavumilia nimeshindwa mie
    Nendaa, nendaa, nendaa
    Hata kama zamani nilipend
    a
     
Loading...