Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya mabomu,Gongo la mboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by prakatatumba, Oct 19, 2011.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waathirika wa mabomu Gongo la mboto wamesusia hundi za malipo yao ya uharibifu wa vyombo,mama mmoja akiojiwa amesema hawezi kupokea hundi ya malipo ya elfu moja(1000/=) wakati nauli ya kufuatilia ametumia elfu kumi na tano.Mkuu wa mkoa amesema wapeleke malalamika yao kwake halafu yatashughulikiwa lasvyo hela inarudishwa hazina.(WAPO REDIO 98:00,HABARI YA SAA SITA MCHANA)
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maandalizi ya kutenganisha cheque hayazidi buku?
     
  3. t

    tshaka Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna errors nyingi sana zimetokea haiwezekani kulipwa 1000/=Tsh,wapeleke malalamiko ngazi ya juu zaidi.
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    elfu moja! Dah!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida watendaji wa serikali ya ccm kujinufaisha kupitia matatizo ya wananchi.

    Sidhani kama hata huyo mkuu wa mkoa atakuwa na msaada wowote zaidi ya kuwapa maneno ya matumaini fake!

    Mbagala tuliona watu walivyodhulumiwa na sasa g/mboto wanadhulumiwa kwa staili ile ile na watendaji wale wale.
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wameambiwa kama hawataki hela inarudishwa hazina
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bi mkubwa alikuwa anahojiwa pale
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    baadh ya raia wamesema hawataki hela wachengewe pamoja na kununuliwa hvyo vi2
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sishangai watu walilipwa elfu tano kuhamishwa bonde la mzakwe bila aibu....dah hii nchi hii
     
Loading...