Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malecela: Siyoi habebeki, hapambiki..

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 23, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu Mstaafu na Makamu Mwenyekiti Msataafu wa CCM, John Samwel Malecela maarufu kama 'Tingatinga',ametafsiriwa na wachambuzi wa mambo kama mtu asiyemuunga mkono mgombea wa CCM katika Jimbo la Arumeru Mashariki,Siyoi Sumari.

    Malecela amejiweka mbali na kampeni zinazoendelea za chama chake.Malecela alipofuatwa ili aongozane na 'Uncle Benny' aka 'Mjuzi wa ukoo' aliruka kimanga kuelekea huko akionyesha dhahiri kutoridhishwa kwake na mchakato mzima wa kumpata Siyoi. Malecela amesoma alama za nyota?
     
  2. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni nzuri na inastahili pongezi kubwa, huyu Mzee John Samwel ara Malecela ndiye mpambanaji mzuri katika kupinga rushwa nchini, yeye pia aliondolewa kwenye kura za maoni na mtoto wa ndugu yake Balozi Job Lusinde Malecela aitwaye Kibaj asiye na fadhila ila anziombea kwa wengine.
    Bravo mzee Tingatinga acha Ben aumbuke peke yake.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tangu lini umekuwa msemaji wa ccm wewe
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    Soma vizuri habari...usikurupuke Mkuu
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ana bifu na kambi ya Lowasa si mnakumbuka ugomvi wake na Sophia Simba..otherwise ni kweli Sioyi abebeki.
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,758
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Lakini Lusinde yupo huku anamwakilisha tingatinga
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku zote utaiona ccm takataka ukiwa nje
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe uliye ndani unaionaje?
     
  9. m

    msnajo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,064
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Tingatinga watu wanam-degrade lakini sometime yupo fit kimtazamo sana. Siyoi hata CCM wenyewe wanajua wazi kuwa wamechemka mazima! Wanaoenda Arumeru ni kutimiza wajibu wa Chama na moyoni wanajua wazi kuwa hakuna lolote mbeleni! Halafu inanishangaza mawaziri kwenda kupiga campaign kule Meru, ni woga au kitu gani?
     
  10. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ulizoea protokali za magamba hapa sio pake.Kaji ta wa. .ze kwanza ndo uje hapa!
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bonge la U.S A.ha
     
  12. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Wazee walishaambiwa na magamba wapumzike, inashangaza Mkapa somo hakulielewa akaingizwa mkenge kwenda kufungua kampeni kichwa kichwa;
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mamaa amemshauri apunzike
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huwa nachoka pale wanapochomekea kuwa Mfuteni machozi Sioai sijui Sioni huwa nachoka!
     
  15. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 525
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    C.C.M wanashangaza sana, hivi wanawezaje kumsimamisha mtu kama Sioyi kugombea ubunge? Mimi nimebahatika kusikiliza kampeni zake kwa uchache, kwa kweli hana analolijua kabisa kuhusu siasa wala Arumeru Mashariki.
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Sidhani ni kwasababu ya kutomkubali Sioi Sumari. Mzee Malecela hawezi kwenda Arumeru Mashariki kwasababu yupo LIVINGSTONE LUSINDE. Huyu ndiye mbaya wake nambari one.

    Mzee Malecela kwenye kura za maoni jimbo la Mtera alifanya FAIR PLAY, hakutaka kutumia RUSHWA. Lakini Livingstone Lusinde kwa kutumia pesa za Baba yake akagawa RUSHWA kwa wajumbe wa CCM. Kwa kuwa CCM siku hizi wao wanataka VIPEPE-RUSHWA na sio VIPEPERUSHI wajumbe wa CCM wakamchagua Livingstone.

    Mzee Malecela tena kwa heshima akawaomba japo wamkemee Livingstone kwa kugawa rushwa kwa wajumbe wa mkutano. CCM wakampuuza na kumwambia IT IS A SOUR GRAPES.

    Hivyo mzee Malecela kwanza ana DONGE na CCM Pili Livingstone Lusinde. Hawezi kamwe kukanyanga Arumeru Mashariki.
     
  17. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Unless you substantiate the quoted phrase below by citing the source.


    "Malecela alipofuatwa ili aongozane na 'Uncle Benny' aka 'Mjuzi wa ukoo' aliruka kimanga kuelekeahuko akionyesha dhahiri kutoridhishwa kwake na mchakato mzima wa kumpata Siyoi."
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyo Sio atabebeka vipi wakati alipo kuwa CRDB hakubebeka?? na Tabia furani ambayo wafanyakazi wengi wa CRDB hawakuipenda alikuwa anajiona sana na kujitenga sana na anatabia ya kumpiga mkewe.

    My Take;
    Kiongozi kama Mr.Sio, kama katika jamii ndogo tu ya CRDB arishindwa kujiweka vyema na wafanyakazi wenzake wapi na wapi ataweze kuwaongoza ndugu zake hao wa Arumeru mashariki vyeo vingine sio vya kupena tuu kwakuwa ati baba alikuwa hivi fight kama wewe na usibebwe.

    Kama Mr.Sio amepita kwenye kura za maoni ndani ya CCM kwa style hii ya kipitisha vijisent je CCM huko iendako itapona kweli hawa ndio vijana walio kuwa wanategemewa na CCM kuibadiri CCM na dhahili sasa twaona CCM inaporomoka Makamba January ndg yangu hapo CCM hamto paweza kabisa kwa style hii ya wenzako wanayo kwenda, Kuwa vibaraka wa viongozi walipo


     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini kaniki likawa na maandishi? Siyo-wiiiiiiiiiiii sio-bien
     
  20. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Namsubiri wille @ N.Y apite kwanza ndo nicomment
     
Loading...