Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sugu ni msemaji wa kampeni ya Kikwete (na CCM)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Solomon David, Jul 25, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes,

    yeye Malaria Sugu, na pacha wake Tumaini, na binamu yake Kanda2.

    Kwa kadri ambavyo mods wanayakubali yale wanayobandika hapa na kuacha yaendelee kukaa kwa miezi na miaka kadhaa (kitu ambacho ni kizuri ukichukulia uhuru wa maoni unaoruhusiwa na JF), ikubaliwe kuwa hiyo format wanayotumia inakubalika hapa JF na inaruhusiwa kama sehemu ya kampeni za 2010.

    Na kwa jinsi hiyo, na ukifuatilia kuwa wanayoandika hapa yanafanana sana na matamshi ya Makamba, Mkuchika, na wanaccm wengi (akiwemo mgombea wao Jakaya Kikwete), ni kwa asilimia 95 ya uhakika (confidence level) kuwa hawa ni wasemaji wa kampeni ya Kikwete na ccm kwa ujumla.

    Kama hii itasaidia kwenye maandalizi yako ya namna ya kuwajibu, kumbuka kuwa kila unachoona hapa toka kwa hao watatu, kichukulie kama tamko maalum la kampeni ya Kikwete na wana ccm kwa mwaka huu wa uchaguzi.

    Na kwa kadri ambavyo mod wamekubali matamko yao hapa JF, ni matumaini kuwa mods watakubali hiki ninachobandika hapa na kukiacha hapa kwenye jukwaa la siasa. Hata hivyo, kwa kadri ambavyo JF imeonekana ikioperate karibuni, sitashangaa kuona nilichobandika kikihamishiwa mbali na kufichwa ili kisisomwe na wengi (wakati mabandiko ya MS na wenzake yakiendelea kutamba kwenye siasa na jukwaa la uchaguzi).

    Asante
     
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I second you, Mods should not have to be double standards, kuna sehemu members wa JF(MKJJ, Pasco, Mchukia Fisadi) wametajwa kuwa ma kampeni meneja wa Chadema (whether is true or not) na Mods wanachukulia ni kitu cha kawaida.

    Kwa hiyo kama tuna ruhusu kutajana majina basi hii thread iliyomtaja Malaria Sugu kuwa ni msemaji wa kampeni ya Kikwete nayo isiondolewe (whether it is true or not). Na kuanzia sasa kila atakachosema MS tutachukulia kuwa ametumwa na kampeni ya Kikwete.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    CHADEMA NI JF NA JF NI CHADEMA......!ila wachunguliao wamegawanyika......!..(?)
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    SD,
    Acha beef izo!
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sielewi tatizo !
    Tatizo ni hao wasemaji wa CCM au mod?
    Maana hapa kila mmoja ana uhuru wake ,ila mod hatakiwi kuwa biased .
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280


    acha uongo wewe MS hasa hapo kwenye bold, yeyote yule atakayekuomba umkampenie ajiandae kushindwa ina maana una mkana JK sie tunakufahamu wewe si ulikuwa mkata na baadae bagamoyo na upo kwenye timu ya wagagnga wa kienyeji wa ccm pale bagamoyo
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jina Langu naitwa Vivian Massawe. ni mfanyakazi katika Kampuni moja hapa Dar. Kila nilalapo nahakikisha natumia Chandarua chenye dawa. Malaria haikubaliki!
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vivi nawe!
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Malaria Sug
    [​IMG] JF Senior Expert Member Join Date Sun Aug 2009
    Posts 1,392
    Thanks : 0
    Thanked 153 Times in 116 Posts
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...