Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sugu is the Clown of the year

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Dec 31, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila nikisoma makala za ndugu yangu MS najutia kujiunga JF, najuta kwa sababu katika maisha yangu ya kawaida sidhani kama ninaweza kuwa mshirika na watu wa aina yake.
    MS na watu wa aina yake ni wale ambao hutafuta mchawi kila mara mambo yanapokwenda mrama, wanatafuta mtu mwingine wa kumlaum ili mradi wao wabakie na utukufu. Watu hawa na mzigo mkubwa kwa jamii zao
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Is t?
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,834
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    ????????????????
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Udini ni ajenda ya wahalifu wa aina ya akina Dudus Coke, wanatafuta kuhurumiwa na wananchi eti wanaonewa!
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu ni mgonjwa wa akili.

    Chana naE!!
     
  6. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama kweli unamaanisha unachokisema, mbona ni rahisi kutokumuona tena, wewe cha kufanya nenda kwenye profile setting yako muadd kwenye ignore list basi, maleria sugu kwako atakuwa historia, lakini sisi wengine hii ndio comedy yetu yaani ni burudani tosha kabisa.
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa ushauri mzuri
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    MS ana kazi moja tu anayofanya hapa JF, kuwaondoa watu kwenye mijadala ya maana ili wamjibu yeye hoja zake za kipuuzi, yeye ni mchokonozi ili kuwapotezea muda wa kufikri jinsi gani ya kuwashughulikia mafisadi. MS NI KUWADI WA MAFISADI
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu ndie master wa jf
    soma threads zinazomhusu uone alivyokuwa popular
    hepinyuyia ms
     
  10. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Do not waste time: Malaria Sugu = RA. He has nothing to lose when this country is plunged into religious conflict!
    He will be back to Iran or Jordan.
    Mpuuzeni
     
  11. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Raisi wakati huo alikuwa nani? Ndiye aliyemmaliza siyo?
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wat?!!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nipo bize namtengezea clown suit..bwe he he he..:whoo:
     
  14. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AKA kiburudisho tosha teh teh teh teh
     
  15. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tujitahidi kuepuka thread zinazochochea malumbano ya kidini. Tukiziepuka hizi thread kwa pamoja tutakuwa tumeua IBILISI WA UCHOCHEZI.

    YES WE CAN, TOGETHER AS ONE
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    black-clown-MS.jpg
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe MS unaugonjwa wa aina mbaya sana ya ubaguzi. Ndiyo maana hoja zako zinakabiliwa vilivyo. Kwa nini watu hujiangalia kwenye kioo? Ni kwa sababu wanachukua responsibility ya outlook yao kabla hawajatoka hadharani. Hufanyi hivyo UNANIKWANZA
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimeshamuagizia blauzi ya kijani na buluu
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukubali kutokukubaliana, tuepuke kejeli na matusi 2011.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Naomba nisimfahamu Ms maana nahisi nitavunja sheria ya haki za binaadamu hawezi akawa ananiharibia siku zangu zote anazopost mada
     
Loading...