Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makontena ya meno ya Tembo yakamatwa Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Radi, Aug 24, 2011.

  1. R

    Radi Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Vikosi vya Ulinzi na Usalama Zanzibar vimekamata shehena ya meno ya Tembo iliyokuwa imefichwa kwenye makontena mawili yaliyokuwa na dagaa katika Bandari ya Zanzibar.

    Mkuu wa Bandari ya Malindi, Martin Lissu, alisema makontena hayo yalikamatwa jana mchana na kuongeza kuwa yalitokea Tanzania Bara yakidaiwa yalikuwa njiani kuelekea Malyasia.

    Lisu alisema ndani ya makontena hayo kulikuwa na magunia ya dagaa ambapo kila gunia lilikuwa na vipande kati ya 8-10.

    Alisema shehena hiyo iliwasili mjini Zanzibar wiki mbili zilizopita kwa Meli ya MV Break iliyotokea Tanzania Bara.

    Taarifa kutoka Bandari ya Zanzibar zilisema watu wawili wanashikiliwa pamoja na wakala aliyepokea mzigo huo kutoka Bara.

    Alisema baada ya kuwasili visiwani humo mzigo huo ulihifadhiwa eneo la Mwanakwelekwe ambapo kila moja lilikuwa na urefu wa mita 20.

    Makontena hayo yalikuwa na magunia 135 ya dagaa ambayo inadaiwa yalitokea jijini Mwanza, lakini kabla hayajaondoka visiwani humo yalidakwa na vikosi vya usalama.

    Taarifa zinasema mzigo huo ulikuwa unasafirishwa na raia wa China na kwamba watu waliokuwa wakisafirisha walikuwa wanatumiwa.
    CHANZO: NIPASHE

    My take:Amakweli Tanzania sasa ni shamba la bibi .Tutafika kweli jamani?
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachina watatumaliza, ngoja tusubiri tuone kama wachina hao watapiga watu marisasi kama ilivyotokea huko Sumbawanga.
     
  3. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Natamani uchunguzi ufanyike mara moja alafu nipate suprise lingine kama la Jairo.
    Hawakawii kukanusha na kutuambia zilikuwa pembe za ng'ombe.
     
  4. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hapo lazima kutakua na kiongozi mmoja wa serikali anashiriki biashara hiyo.
    Tazania imekua Shamba la kuchota mali na wajanja,hivyo vipande vyote vya meno ya tembo ni sawa na ndovu wangapi? naomba mnisaidie kujua.
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo...
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Heko Wa-ZNZ.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si hami nchi hii, napenda sana kusikia vioja hivi kila siku na serikali kama haipo vile
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba ripoti hiyo asipewe Luhanjo, majibu ya uchunguzi yatakuwa ni kichekesho. " Haikuwa pembe za ndovu isipokuwa ni Dagaa walioharibika kisha wakagandiana kutokana na kukosa hewa".
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nchi nzuuuuuriiii tanzaniaaaaaa Jina lako nitamu sanaaaaaaa! Sintoweza kusahau mimi maajabu ya kwetu kabiiiiiiiiiisaaaaa tanzania tanzaniaaaaaa nakupenda kwa moyoo wooooteee!
    Nilalapo nakuota wewee niamkapo ni heri mama weee. Tanzania tanzania nakupenda kwa moyooo wooooteeee.
     
Loading...