Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro atangaza vita na Magamba yaliyong'ang'ania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Sep 6, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    MWENYEKITI wa CCM Mkoa wa Mara, Makongoro Nyerere ametangaza kusudio la kuwasilisha hoja binafsi katika kikao cha Halmashauri Kuu ya chama hicho(Nec) mapema mwezi huu kuhoji sababu za watuhumiwa wa ufisadi kushindwa kujiuzulu hadi sasa huku akimtaka Mwenyekiti wa chama hicho, Rais Jakaya Kikwete kuachana na watuhumiwa hao.

    Source: Mwananchi
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    gamba lipi sasa maana kikwete mwenyewe ngamba mpaka anahongwa suti..kama wanania ya dhati waanze na kichwa..
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amuulize Chiligati alivyonyamazishwa!
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anaubavu?

    Danganya toto hatutaki maneno
    Tunataka matendo tumechoka kusikia
    Magamba yamewashinda anzisheni
    Wimbo mwingine
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe GAMBA. Hakuna ambaye alie wa CCM asiwe gamba. NAni alikuwa anafikiria mtu kama Kingunge ni fisadi, what about Msekwa na ngorongoro yake. Luhanjo Je? CCM wote ni magamba na mauti yao yapo njiani yanakuja kwa kasi ya ajabu.
     
  6. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Makongoro songa mbele watanzania tunakuunga mkono.Achana na kelele za MAGWANDA wenzangu.Hawatumii akili kuchambua mambo.Ni mm na Zitto basi.Kama mtanzania ninakuunga mkono bila kujali itikadi ya chama changu.
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo shida ya unafiki ama kutumikia makundi yanayohasimiana ndani ya CCM. Kabla ya kwenda NEC Taifa,safisha nyumba yako kwanza CCM - Mara.
     
  8. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapambane tu hadi life li-CCM lao, hatulihitaji limetukwamisha sana
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huko ni kupoteza muda tu kua ndani ya CCM kwani hakuna hata mmoja alie msafi ndani ya hicho chama
     
  10. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hili suala la JK Kuhongwa SUTI limeniacha hoi sana, hii nchi imelaaniwa!.
     
  11. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh yeye makongoro sio gamab?hatumiwi na magamba kwa njia yoyote?hiyo ni dalili kuw ameshaingia kwenye makundi pia....yaani nae ana mwelekeo flan ambao sidhan kama unatofauti na anaowatarajia au kuwataka wajivue magamba.moyoni kwake anajujua
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe hii movie bado inaendelea wakati Starring mwenyewe Nepi ameshainamishwa na Magamba!
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mwenye taarifa ya lini kikao cha nec kitafanyika anisaidie.
     
  14. W

    We know next JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    OK Mzee Makongoro, tutasubiri kusikia kama kutakuwa hakuna uwajibikaji wa pamoja.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hana lolote mnafki tu...................huh
     
  16. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jitahidi bwana Makongoro utuondolee huu msalaba. Watanzania tunataabika nao tunaomba uupeleke pale mlipoiacha NCCR MAGEUZI.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / unatafuta atention za watu huna lolote.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Amwanze kwanza MBAYUWAYU a.k.a ****** ndo awafate kn EL.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tusubiri tuone nini kitafanyika mwishowe au nani atakuwa yuko juu yamwingine
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu sii lazima utumie matusi kila unapopost commets zako. Tumia tu lugha za kistaarabu tutakuelewa pia. Nimeona kwenye thread ingine mara kapakatwa na mwarabu, kwa kifupi michango yako ni full matusi. Assume unasoma na dada yako hapo pembeni.
     
Loading...