Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makhirikhiri:Ni mfano wa kuigwa

Discussion in 'Entertainment' started by Tonge, Jun 7, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa makhirikhiri ni mafano wa kuigwa, tunahitaji tuwe na vikundi vya sanaa za asili ambavyo vimejitangaza kimataifa ili waweze kupata mialiko ya nje kuutangaza utamaduni wetu kama hawa jamaa na utamaduni wao wa kibotswana. Wako wapi wakima Mwanzalima ambao wanaweza kuutangaza utamaduni wetu?. Serikali kupitia wizara ya elimu na utamaduni wana kazi kubwa ya kuhakikisha ngoma zetu za asili zinatumika kuutangaza utamaduni wetu pamoja na vivutio vya utalii wetu wa hapa nchini kimataifa.
     

    Attached Files:

  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mfano hai tumeupata,sasa ni kujipanga tu.
     
  4. m

    micklove Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo penye bold and coloured ndipo watanzania na baadhi ya waafrika tulipokosea na kupoteza mwelekeo. Utasikia kila kitu serikali itufanyie (Kuchimba choo, kuzoa takataka, au kuondoa jalala mahali fulani, n.k), rais njoo utusaidie, waziri mkuu sikia kilio chetu n.k, wakati mambo yakiendelea kuharibika na hata kuachwa nyuma wakati wenzetu wakipiga hatua. Hii kasumba imeenea mpaka hata kwa viongozi wa ngazi za juu wa nchi nyingi za kiafrika utasikia World bank tusaidie, G8 tekelezeni ahadi zenu za kutusaidia n.k.

    Sasa kuanzisha kikundi cha ngoma ambacho kinajua kinataka nini, kinakwenda wapi, kiko well structured, kina dedication, kunahitaji serikali au wizara husika kuwakusanya watu na kuwapa hayo. Je Makhirikhiri walisaidiwa na serikali yao kufikia hapo?

    Tafakari chukua hatua!
     
Loading...