Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni mengi hujijenga kwa kuwabomoa middle class....rich cant complain...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BABA JUICE, Oct 15, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    thESE PHONE corporation macho men zinatunyonya damu zetu,waste our time and money,In vodacom internet i did some research nikagundua when ukiweka bomba30 speed inakuwa chini bt ukiweka normal credit speed inakuwa kawaida huu si wezi,kwasababu kuna soma website huweki log in...na most of these usb modem purpose yake ni for out door use ili iwe na network covarage...nataka tu nikushauri kama una mpango na modem ya voda dony do usije ukasema what the.....
    vodacom inatakiwa ikupe 7mps lakini ipo chini sometimes zero kabisa.....i make money through internet bt now vodacom make me aaaahyjjlk;kzh;ljzljzj;;zkzjzjjz....
    MAKAMPUNI MENGI HUJIJENGA KWA KUWABOMOA MIDDLE CLASS....RICH CANT COMPLAIN...

    HAYA MAKAMPUNI YA SIMU NI KUPE....ESPECIALLY VODACOM:A S angry:
     
Loading...