Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba yu njiani kujiuzuru?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jan 12, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    taarifa zilizonifikia hivi punde kuna ushawishi mkubwa kutoka NEC juu ya Makamba kutoendelea na wadhifa wake wa Ukatibu Mkuu! Mkutano wa NEC ulio mbioni kufanyika huenda utamtema kutokana na vuguvugu kubwa la kumtaka aachie ngazi haswa kuhusiana na sakata la Arusha! Tega sikio kuskia zaidi
     
  2. C

    Campana JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na aende salama.
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana Maslahi kwa jamii, amecheleweshwa
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    si rahisi
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wamemchelewesha sana
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duu.. haribu haribu yake ndio ilikuwa inasaidia .... tuombe mungu wamweke kilaza mwingine kama Chiligati
     
  7. C

    Campana JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu kwa NEC yao: Aondoke na Chitanda
     
  8. m

    msitaki Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Daah bora aende...ila sitashangaa akipewa ubunge wa kuteuliwa..mana hapa ni kubebana kwenda mbele....
    :smile-big:
     
  9. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda mwana wa kwenda! Ukirudi una moyo!
     
  10. k

    kiche JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna mwenye ubavu wa kumwondoa huyo mzee,ccm ni chama cha ajabu sana wanauoga wa kufa mtu hata kwenye vikao vyao ukionekana unapingana na meza kubwa utashughulikiwa,ni hoja gani imewai kuletwa nje ya agenda mtoaji akabaki salama?ukiona hoja imetoka nje ya agenda na ikabarikiwa ujue ilikuwa ni yao ila wanazuga,mfano mwaka jana suala la sita kumvua uanachama.
     
  11. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba akitoka itakuwa pigo kwa upinzani!!

    Hakuna mpinzani anaweza kubomoa ccm kama makamba
     
  12. g

    gepema Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bora wamuache ili tuendelee kupata uhondo na chichiem izidi kujimbia kaburi
     
  13. Q

    Quick Senior Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna wa kumtoa pale,hayupo kabisa;kazi za chama (sio za maslahi ya nchi) anapiga vizuri kulingana na position yake
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anaweza kubomoa CUF tu

    hawezi kubomoa wasomi(chadema)
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Kwani hayupo kwenye kamati za 'ufundi'!?
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wa mwache azidi kupeleka chama lao mrama
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    awepo tu,nadhani atawasaidia ccm kufa mapema zaidi
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majungu hayo.....tetesi za nini kama huna uhakika si unyamaze?
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Makamba huwa namuombea kila siku aendelee kuwepo ili amlizie kazi yake ya kuiua CCM
     
  20. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya sio mahitaji ya wa tanzania kwasasa..............................
     
Loading...