Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sokoinei, Jul 9, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu mstaafu wa CCM Yusuph Makamba amewaasa waislamu kusomesha watoto elimu akhera na Dunia, ili waweze kuajiriwa na serikali ktk nafasi mbalimbali.

    Amesema kuwa anashangaa Waislamu wakidai kuwa Serikali inawapendelea Wakristo huku wao (Waislamu) wengi wakiwa hawana elimu na kwamba nafasi za kazi haziwezi kugawanywa kama njugu hivyo ni lazima sasa waislamu wahakikishe wanasomesha watoto wao ili waweze kuwa na elimu ya kuweza kuajiriwa.

    Source; Radio Free Afrika tuzungumze magazeti.
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2013
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Gazeti lipi?
     
  3. faabroz

    faabroz JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taja vyuo vinavyomilikiwa na wakristo au waislamu?
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2013
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 4,919
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Watakataa tu kusema na yeye nikibaraka ilhali anawapa chanjo ya gonjwa lao!
     
  5. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataje ili iweje? Wewe si umesoma kuwa Makamba anasema kuwa Waislamu waache kudai serikali inawapendelea Wakristo ili na badala yake wasomeshe watoto elimu dunia na sio elimu ahera pekee! Sasa swala la vyiuo hapa linatoka wapi?
     
  6. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2013
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa tunaelekea kusahau hizi mada za waislamu/wakristo, lakini wakereketwa wa udini mnaanza kuzileta tena. Mods, plz fanyeni kazi yenu hima, toeni uchafu huu
     
  7. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,630
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Ukweli mtupu,hakuna miujiza katika hilo

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,414
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Acheni ishu za udini wakuu
     
  9. salumu mitema

    salumu mitema Senior Member

    #9
    Jul 9, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mods wenyewe ndio hao hao
     
  10. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kaukweli mzee amekaona.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,966
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    At least huu sio uchochezi. Ni kitu ambacho kinaweza kutusaidia sote. Tusisistize elimu kwa watoto badala ya kupandikiza chuki na dhana kuwa wanaonewa. Kila mtu anavuna alichopanda.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamaa yuko vizuri kichwani!
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2013
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,906
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wasome wasisome linakuhusu nini..Acheni mada za udini kwa mitandao ya kijamii..magazeti ni yanatafuta njia ya kutokea kimauzo
     
  14. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2013
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Zinedine,

    Acha uvivu wa kufikri bana!
    Hakuna swala la udini au ukabila. Hapa Makamba wa Chama cha Magamba amewapa 'makavu live' Waislamu.
    Alichosema Makamba ni ukweli mtupu na lazima Waislamu wote wasikie na waelewe hivo. Kwamba ni upuuzi kukaa na kulalamika ati Wakristo wanapendelewa kwenye nafasi za uongozi serikalini ilhali huna sifa(Qualifications) za kuomba na kuipewa hiyo nafasi!!!

    Someni kwa bidii kwenye shule zinazofundisha Elimu Dunia! Lakini kama mtaendelea kung'ang'ania shule za MADRAS na kushinda misikitini hamuwezi kupata Nafasi za uongozi ngazi yoyote kwa vile Vyeo/Nafasi serikalini hazigawiwi kama SADAKA!!!

    Saafi sana Makamba wa Magamba.
     
  15. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe sasa ndio unaeleta Udini! Kama huna cha kukoment kaa kimya sio lazima utafute watu wakubaliane na mtazamo wako.
    Kwani wapi umeona Uislamu au Ukristo umekashifiwa!? Makamba kawaeleza Waislamu ukweli na kuwashauri kuwasomesha watoto shule wapate elimu Akhera na Dunia,ili waweze kuajiriwa na serikali pale inapo tokea Fursa na wasibaki tu kulalamika kuwa Wakristo wanapendelewa kitu ambacho sio kweli!
     
  16. n

    nofal JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba aseme waislam hawakusoma kipindi kipi?
    Pia ataje ratio ya hao waislam wachache ambao wamesoma ndio ratio ya waislam kwenye ajira?
    Yusuf makamba ndo mana waislam wanamwita joseph makamba kutokana na huu ujinga wake wa kuwakebehi waislam.
    Hii takwimu makamba kaitoa wapi?
    Mbona waislam walivyotaka kuweka hiki kipengele katika sensa wakristo na serikali yao walipinga.
    Makamba acha kuwakebehi waislam, hii dunia tunapita tu!
    kumbuka ipo siku utakufa na utahukumiwa kutokana na huu upuuzi unaofanya.
    Makamba mbona hajasema kuwa NECTA ndio machinjio makuu ya waislam!
     
  17. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Ndio maana tunaomba mahakama ya kadhi ili nasisi tupate ajira ya kutandika viboko, kuwapiga mawe na kunyonga watu. Hii itatusaidia kuongeza obwe la ajira hapa Tanzania.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  18. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuambie baba yako Makamba haya unayoyasema! Mimi nimeandika tu nilichokisikia. Ikiwa unaona kuna kosa ktk Ushauri huu wa Makamba basi ni vema ukaeleza kuwa kosa ni lipi na sio kulalamika.

    Binafsi naona kuwa Ushauri wa Makamba ni wa Msingi na ni changamoto ikiwa Waislamu wanataka kupata ajira Serikalini na ktk taasisi za mashirika na watu binafsi. Duniani kote sasa ajira hupatikana kwa Profesianal na sio kwa uzoefu,.Hatusemi watu waache kusoma elimu ya Akhera hapana! Ila wasome elimu akhera na dunia. Makamba yupo sahihi kwa waelewa ila kwa wasioelewa kama wewe Kaaazi kwelikweli!!
     
  19. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 2,733
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Ironic statement? au kutoka moyoni?
     
  20. k

    kimbwe JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 717
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Nadhani makamba ameenza kuchanganyikiwa akili.

    Hujuma ziko wazi! Na hata akina Ndalichako walikili! huyo makamba anaongea kwa ushahidi upi?
    Mara ngapi misaada mikubwa imepelekwa Kwenye mashule na vyuo vinavyomilikiwa na kanisa KUPITIA makubaliano Haramu ya MOU? Hii ni kwa faida ya nani? na maslahi ya nani? watu wakihoji mnasema udini na uchochezi! acheni mambo yenu bwana.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...