Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKAMBA NA CCM yake wanastahili group hili la aina ya watu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Moseley, Sep 7, 2010.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    People are divided into three main groups depending on the mind set..

    1. Lower mind - (Discuss other people)

    Group hili wao ni kujadili mambo binafsi ya watu.. Ambayo ki u halisia hayana mashiko wala mantiki yoyote..


    2. Ordinary mind - (Discuss events)

    Hawa hujadili matukio yanayotokea, bila ya kufikiri kwa undani kuhusu matukio hayo..


    3. Higher mind - (Discuss ideas and solutions to problems)

    Hawa hujadili jinsi ya kufanikiwa, kufanikisha mambo ya msingi na kutatua matatizo mbali mbali yanayoikabili jamii..


    Siku chache zilizopita MAKAMBA alitumia list kama hii na kusema kuwa CHADEMA wana akili ndogo kutokana na hotuba waliyoitoa katika ufunguzi wao(Chadema), na akamsifia kikwete kuwa yupo group la Higher minds,(Shame)..

    Kutokana na mjadala usio na msingi ulioanzishwa na CCM kuhusu ndoa ya Dr Slaa, namwuliza MAKAMBA, Yeye(CCM) na CHADEMA nani ana akili ndogo????

    Kuendeleza mjadala wa maisha binafsi ya Dr Slaa, inatusaidia zaidi kumweka MAKAMBA na CCM yake katika group lao stahiki..

    Tujiulize:
    Group la MAKAMBA na CCM yake wataweza kutuongoza????????????
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Makamba siyo mwenzako, alikuwa mwalimu wa upe mpaka akawa mwalimu mkuu na kutimuliwa kwa kashfa ya ngono na mwanafunzi wake, then baada ya hapo aliendelea na elimu ya juu mpaka form two.
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii kali... mwaka huu tutajua mengi ila kusema ukweli sijui ni kwa nini watu wanaoishi katika nyumba ya vioo wanapenda sana kurusha rusha mawe kwa majirani zao... tehehe:smile-big: Burudani!
     
Loading...