Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wapokewa - kweli people's power si mchezo ! Kaeni chonjo magamba !

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mag3, Sep 19, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,576
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hizi ni salaam kwa magamba popote walipo
    Kila aina ya hujuma, wizi na ufisadi muufanyao
    Kwa kutumia rushwa, takrima, ulaghai na posho
    Kuwapakazia wapigania haki shutuma za uwongo
    Lazima mjue kuwa kuna siku mtadaiwa malipo
    Hiyo siku yawezekana isiwe mbali bali ni kesho
    Hawa wananchi waliojawa hasira na kinyongo
    Hawatakuwa na huruma kwa yote myafanyayo
    Adhabu itakayowafaa magamba si nyingine bali kifo.

    View attachment 37551



    <!--[if !mso]> <style> v\:* {behavior:url(#default#VML);} o\:* {behavior:url(#default#VML);} w\:* {behavior:url(#default#VML);} .shape {behavior:url(#default#VML);} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->[FONT=&amp][/FONT][​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]






    [​IMG]








    [​IMG]






    [​IMG]











    [​IMG]






    A luta continua !!
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Peoplesssss Powerrrrr tupo pamoja na hakuna kurudi nyuma hadi kieleweke.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tusubiri majibu ya uchaguzi ndio ntaendelea kupost..
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Imekaaa njema lakini ITV hawajaripoti hii kitu na wanadai eti wako Tabora -Mahakamni, yaani wameshindwa kupata updates kabisa au iko namna?
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu mag3 nakupa mia.mia
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kazi nzuri sana wana Igunga...hii inaonyesha hamjadanganyika na wali na maharage za nape...
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu kwa taarifa!!
     
  8. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanaipenda chadema lkn je ccm watakubali atangazwe mshindi wa chadema iwapo atashinda?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niwajibu wetu vijana kutafuta mstakabadhi wetu na vizazi vijavyo peoplesss powerrr!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    watabana lakini wataachia tu..tbc taifa jana na leo wanazungumzia campeni za ccm akihutubia mgombea wa ccm ikifika upande wa cdm wanazungumzia mabaya sasa hapa haki iko wapi kama wanajua kutangaza mabaya kwanini hawakutangaza uzinzi wa mwigulu zidi ya mke wa kada mwenzake wa ccm..
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    pamoja na kwamba wana igunga ni wajibu wao kulinda kura zao lakini hatuta waachia peke yao...
     
  12. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ningekuwa gamba nisingeendelea na kampeni, hz pcha ni ushndi tosha kwa magwnda!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo utaanza kupost kuanzia tarehe 3.10..huo ni uoga
     
  14. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana picha zimependeza na nyomi ni la uhakika magamba washindwe na walegee, Big Up CDM keep it up na kura lazima zilindwe kwa mbinu zote
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Naumiza kichwa jinsi ya kulinda kura zetu,maana Magamba wana mbinu za kijambaz za kutuibia wakishirikiana na Intelijensia ya mwem.ila tutapigania haki usiku na mchana,ikibidi kuwa adabisha watu aina ya D.C WA IGUNGA! Pipoooooooooooooozzzzz!
     
  16. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..inatia moyo kuona kuwa watu wanataka mabadiliko. CCM inadhani inaweza kuendelea kudanganya watu siku zote!!
     
  17. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    CCM imegeuka mamalishe, kwani Hujui kuwa Nape ni Mamalishe
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ama kweli nimeamini kuwa mwisho wa ubaya ni aibu! Yaani ni kama CCM na Dola kwa ujumla wanafanya kazi ya kuipromote CDM bila kujua. Kila hujuma wanayokuja nayo mwisho wake inakuwa ni gia ya CDM kuchanja mbuga. Gamba linahenyeshwa kisawasawa.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Na bigwa wa kupika habari,CDM CHAMA CHA WATU WENYE AKILI TIMAMU.
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli huu mtiti balaa! tunawaombea na kwenye upigaji kura watiririke hivi hivi, CDM wachochee dhana ya mabadiliko nchi nzima hata baada ya uchaguzi huu mdogo wafanye mikutano, niliona moja ya Mwanza ni balaa nayo
     
Loading...