Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makalio ya watu wa CCM yana Misumeno?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Jun 19, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana Bodi
    Jumanne jioni 19/6/2012 katika mjadala wa bajeti, Mbunge wa Viti Maalum, Chadema aitwaye Conchesta Rwamlaza amenivunja mbavu. Katika hali ya kujiamini sana, alidai kuwa serikali hii kila mwaka inaleta bajeti ya mamilioni ya kununua viti vipya. Akaendelea kusema kuwa, amekuwa bungeni akikalia kiti kile kile na wala hakijaharibika. Ndipo akahoji, "KWANI HAWA WATU WA SERIKALI, MAKALIO YAO YANA MISUMENO?"

    Piga picha mwanabodi, ufikirie makalio (masaburi) yenye msumeno, ambayo kila yakikalia kiti kinachanwa na huo msumeno!

    Pamoja na kwamba hii ni lugha ya picha, lakini kimsingi, watu wa serikali yetu wana misumeno vinywani mwao na mifukoni mwao kwa sababu kasi ya kutafuna fedha ya serikali sawa na kasi ya msumeno unaokata mbao.

    Ahsante sana kamanda Rwamlaza.
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,641
    Likes Received: 9,228
    Trophy Points: 280
    Yule mama wakati anaanza niliona kama atachemsha.Lakini mpaka anamaliza alikuwa na hoja za nguvu sana. Kumbe uteuzi wa viti maalumu CDM haukuwa wa kubabaisha kama watu wanavyotaka kututanabaisha.Dr Kitila na timu yake kumbe walifanya kazi ya uhakika. Kama sijasahau huyu mama ndiye aliyewapa ile nukuu ya Mwl kwa nini vyama vya upinzani vilianzishwa,ili kuitoa serikali legelege(dhaifu) ya CCM madarakani au kuirekebisha madudu yake
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa makalio ya wakuu wa CHADEMA yanasemaje?
    Hebu jiridhishe mwenyewe na utujuze.
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni bajeti tu ya makaratasini, huwa wanaipanga then wanaila na haitumiki katika ukarabati
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Aliyenukuu ile nukuu ya hayati baba wa taifa anaitwa Naomi Kaihula aligombea ubunge jimbo la Ilala lakini kura hazikutosha ndipo akachaguliwa kuwa mbunge wa viti maalum,yule mama ni bonge la jembe.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ya makalio tumuulize Meya Masaburi na wabunge wa Dar kwa watumishi wa umma hapo Duh! labda yana Magamba
     
  7. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini uchakachue heading, kasema watu wa serikali na si wa CCM. Serikalini kuna watu wa vyama vyote na si ajabu hata wewe uko serikalini na ndo mnaomba fenicha kila mwaka.

    Ustarabu wa kuanzisha habari ni kuileta kama ilivyo watu wenyewe ndo wachambue kuliko kuanza na uongo kwenye heading.
    Shame on you!
     
Loading...