Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majina ya waliopangiwa kujiunga na kidato cha tano 2012 yanatoka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rickyrich, Mar 12, 2012.

  1. R

    Rickyrich Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee, watu wamechoka maisha ya kitaa, majina ya wanaopangiwa hurushwa wapi na lini yanaweza toka maana shule za private wameshaanza kufungua......
     
  2. K

    Kasigi Senior Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa hyo ndo tetesi au swali?? Shabash
     
  3. R

    Rickyrich Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah, wa tz tunashida...
    Sasa ww unaona ni nn alafu unauliza, ww ni m2 mzma bana ucjifanye mtoto, kama nimekosea c uniambie arif.....
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cjui hata wengine wanalaumu nini. Wewe kama unafahamu. Mueleze mwenzio! Kiherehere mungu na shetani wote hawataki.
     
  5. R

    Rickyrich Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apa ni amani tu wakubwa, tusitoke nje ya topic....
    Kama kuna anaejua yanarushwaga wapi na yanaweza toka lini tuambizane tu.....
     
  6. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Yanatangazwa kwnye facebook,jiunge!
     
  7. N

    Njangula Senior Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa tatu mwishoni au mwanzoni. Ndo wako selection hivi.
     
  8. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni ufisadi tu unaozuia.
    Kama mnavyojua kuna shule nyingi za binafsi zinamilikiwa na vigogo; walichofanya ni kuchelewesha kutoa selection ili kwanza shule zao zijae. Si unajua kama wewe ni mzazi una mtoto amemaliza kidato cha nne unakuwa huna uhakika atapangwa shule gani, na kadri muda unavyokwenda na shule binafsi kuzidi kujitangaza na kuanza masomo, unafika wakati unasema ngoja nimpeleke private nisije kukuta hakuchaguliwa huko serikalini au kachaguliwa shule isiyo nzuri. Akifika huko ni kulipa kwanza nusu ya karo ya mwaka. Ina maana hata ukikuta kachaguliwa shule nzuri ya serikali utashindwa kumhamisha kwani utakuwa umelipa pesa nyingi tayari, na hata ukimhamisha mwenye shule tayari kaingiza kipato.
    With computerisation selection haiwezi kuchukua zaidi ya wiki 3 even less. Nafasi zilizopo zinajulikana tena kwa comb zake, si unaset formula tu na inakupatia selection! tena kwenye excel tu.
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Keep patience please!!!
     
  10. K

    Kasigi Senior Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeongeleshwa wewe? Hata halina aibu mtu akikosea tusimkosoe au, we nenda facebook ndo typ yako
     
  11. K

    Kasigi Senior Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zinatoka mwez wa 12 mwishon
     
  12. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwez wa 3 na utapata kujua ktk moe.go.tz
     
  13. R

    Rickyrich Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkubwa ngoja tuvute subira...
     
  14. R

    Rickyrich Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hio ni kweli kamanda, kuna raia tumesoma nao wamepiga 2 wazee wao wameona ku wait selection ni noma bora wawa peleke private....
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    mimi nasubiri tu na asipopangiwa
    akasome chuo even certficate.
    ana B(2) C (3) D(1) na F (1)
     
Loading...