Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Mar 30, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,145
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 113
    Thanks mkuu, naona taratibu wizara inaongeza user friendliness ya site, siku hizi iko searchable angalau.
     
  3. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,087
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 83
    Shukrani Invisible.

    Yeah naona kwa kweli hapa wizara imejitahidi sana! search engine iko user friendly. CONGRATULATIONS kwa wahusika (you see, wakifanya vizuri tunawapa credit ;-) siyo kwamba tunalaumu tuu.

    Anyway, nimecheki matokeo naona jamaa zangu village hawajatoka..duh! Dogo mmoja katoka lakini kapangiwa shule iliyo kama KM 5 kutoka pale alipokuwa...(yaani village zaidi)..sasa sijui kijana atakuja lini mjini...maana wengi tulikuja Dar, Arusha nk... kwa ticket ya shule..anyway..sasa inabidi aisikilizie Chuo Kikuu..ila sasa so, ni pale atakapopangiwa chuo cha ualimu next wilaya...sijui itakuwaje..au apelekwe universiti ya Shinyanga-lol! Dar mpaka uzeeni akija kudai mafao kama yatakuwepo...

    All in all, ngoja nianze kujiandaa kutuma karo vijana watafute plan B!
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible shukrani, kweli tumetoka mbali, enzi zetu ukisikia majina ya waliochaguliwa yametangazwa, ilikuwa mbinde mpaka kuyaona. Siku hizi kuanzia majibu mpaka shule walizopangiwa ukiwa na mtandao bwerere.
     
  5. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,087
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 83
    Mkuu unafikiri ni wangapi wenye huo uwezo wa kuangalia mtandao? Hayo ni ya hapa hapa mjini.

    MI NIMEPIGA SIMU VILLAGE NAULIZA KAMA WAMEPATA MATOKEO NAAMBIWA KWAMBA WANASUBIRI "REPORT" YA HEADMASTER AMEWAAMBIA WARUDI JUMATANO! MKUU..ACHA KABISA..HUKO NDIKO TANZANIA ILIPO...

    Nakumbuka ilikuwa rahisi kupata matokeo yangu..kwa sababu nilikuwa rafiki yake na mtoto wa mratibu wa kata..duh..Hakika tumetoka mbali..

    All in all, wa Oysterbay na wakina sisi tunaotoka Kasulu na Kazuramimba....tunapishana mjini hapa...Hakika Mungu yupo jamani!
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo wa bush mlete town wakati wa likizo asome tuition....kuja mjini kuosha macho muhimu....
     
  7. Ilumine

    Ilumine JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni jamani.
    Ninashindwa kupata ninachotafuta. Mfano ninaandika jina la mwanafunzi, nifanye nini kishapo?
    Ktk tab. ile ya pili nikichagua "jina la mwanafunzi" inaleta jibu hili:
    Microsoft OLE DB Provider for ODBC Drivers error '80040e14'

    [Microsoft][ODBC Microsoft Access Driver] Syntax error (missing operator) in query expression 'JINA LA MWANAFUNZI like '%Nelson Mtove%''.

    /selection2006/selection/search1.asp, line 223

    Naomba msaada.
     
  8. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kubandika majina ya wanafunzi ukutani, tovutini, mtini, ubaoni, ni violation of student privacy.

    Badala ya Toyota Land Cruiser VX, ikinunuliwa Toyota Camry XLE moja kwa matumizi ya wizara iliyoko mjini, hela zitakazo okolewa zitanunua stempu ya kumtumia kila mwanafunzi wa Tanzania notice ya matokeo yake. Watahiniwa wote wa Tanzania kuanzia kidato cha nne mpaka vyuo vikuu.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    uko dunia ipi?
    na utandawazi huu au unaleta ligi tu mkuu?
     
  10. Jimmy K.

    Jimmy K. Senior Member

    #10
    Mar 30, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Kuhani hizi ni enzi zingine. Hakuna privacy tena katika enzi hizi. Ndo sababu tunawakoma nyani geledi kirahisi hapa.
    Wacha matokeo yabandikwe hapa. Ndio ulimwengu wa leo si ule wetu mkulu wangu:)
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,145
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 113
    Mwisho utasema kwenda shule ni violation ya privacy.
     
  12. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulimwengu wetu ule ndio majina yanabandikwa ukutani. Ulimwengu wa leo unatambua kwamba Jimmy K has no business kufuatilia matokeo ya Kuhani. Hivyo, kinachotakiwa kufanywa, ni mtahiniwa ku log into the site ya baraza la mitihani kutumia Candidate ID. No. na credentials zingine za siri, kuona matokeo. Matokeo yako wewe!
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,582
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu invisible nawapa hongera sana hawa jamaa wa Wizara but nawapa challenge kidogo, wazingatie Relation integrity ya Database yao as nimesearch jina la Mwanafunzi kwa Shule alikotoka (Nsumba) nikapata somebody Tumaini, then nikamchukua huyu tumaini nikamuweka kwenye search engine nikasearch kwa jina la mwanafunzi expecting kupata info zake but sikupata
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,089
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    Wakuu kuna dogo wa kijijini kwetu alifaulu kwa div one kapata (AAB) kwenye PCM na (AAC) kwenye PCB. Lakini hakupangiwa shule sasa kijijini kwetu mimi ndio msomi halafu nakaa town, mwenyekiti kanipigia simu amesema tumaini lao la mwisho ni mimi ni mhangaikie mdogo wangu. Mimi sina hata pakuanzia tafadhari wakuu kama kuna mtu anaweza kunisaidia kutatua hili anijulishe maana dogo asiposoma kijiji chote watanichukia. Nisaidieni jamani 2010 inakaribia na hizi ndio chance za kusafisha jina pls
     
    Last edited by a moderator: Mar 31, 2009
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,145
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 113
    Utility ya privacy ina "point of diminishing returns" angalia katika zero tolerance yako usiipite hii point.

    Otherwise utasema mkono wako wa kulia usijue mfuko wako wa serawili wa kushoto una nini, kwa sababu ni utovu wa usiri.
     
Loading...
Similar Threads - Majina waliochaguliwa kuingia Forum Date
Haya hapa majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza 2015 Habari na Hoja mchanganyiko Dec 27, 2014
Majina ya waliochaguliwa kujiubga na kozi za afya Habari na Hoja mchanganyiko Oct 23, 2013
Maandamano yanukia kata ya mavurunza kimara ni kuhusu majina ya watu waliochaguliwa kufanya sensa Habari na Hoja mchanganyiko Aug 11, 2012
Majina ya waliochaguliwa kwa ajili ya zoezi la sensa ..mwanza Habari na Hoja mchanganyiko Aug 7, 2012
Majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano, vyuo vya ufund 2010 Habari na Hoja mchanganyiko Mar 20, 2010

Share This Page