Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya Viwanja Gezaulole : Aliyefanikiwa kupata ile list ya mgawo wa viwanja atuwekee hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zogwale, Jul 16, 2012.

  1. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Wakuu ninaomba kama kuna member alifanikiwa ku-save ile orodha ya mgawo wa Viwanja Gezaulole atubandikie hapa. Nimepita website ya Municipal naona wameshaiondoa maana mgawo wenyewe ulikuwa ni wa kujiuliza maswali!!!

    Asanteni sana.
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angalia katika orodha hii.
     

    Attached Files:

  3. m

    muchetz JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo list ni awamu iliyopita. Majina bado hayajatolewa.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona jina langu silioni naona ya viongozi tuu
     
  5. s

    slufay JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Majina bado hayajatoka; may be next Monday.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Watayatoa tu tuendelee kusubiri inasemekana wamechelewa kidogo kwasababu viongozi wengi wapo Bungeni maana inatakiwa wachague viwanja wavitakavyo baada ya hapo sasa vigawiwe kama vitabaki.
     
  7. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viongozi kwanza
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    389. KHALFAN KIKWETE ujazo wa chini WATOTO WA VIONGOZI KWANZA
     
  9. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Aisee mbona hawa jamaa wanatufanyia hivi???
    Hadi tubadili mawazo???
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    583. R. Dau
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    672. Sitti a. mtemvu
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    675.sophia m. Simba
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    701. Victor g mkuchika
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Aisee mbona hawa jamaa wanatufanyia hivi???
    Hadi tubadili mawazo???
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    714.william christopher chiza
    715.william g. Mhando
    2. M. Mwandosya
    3.abbas z. Mtemvu
    31. Aggrey manri
     
  16. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mh mbona vigogo watupu kuna mwananchi wa kawaida kweli hapa ?
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hui mradi wa kigamboni hauna manufaa....
    Wananchi mnaliwa elfu 30 zenu,viwanja wanapeana wabunge, mawaziri na watoto wa vigogo....

    Upuuzi mtupu....
    Wizi mtupu....
     
  18. d

    dav22 JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he he hii noma ss viongozi wasipojipa viwanja wapewe nani??hii ndo inchi yetu bana kila kitu lazima kwanza familia za viongozi wajigawie zeni masalia ndo yanabaki kwa wanainchi
     
  19. d

    digodigo Senior Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu naomba kuuliza ina maana asilimia kubwa ya majina ya walioomba ni dhehebu aina moja? au macho yangu
    Pili kama kuna mkakati wa kujenga mji mpya nadhani priority wangepewa wakazi wa huko Kigamboni achana na Mheshimiwa no 218.
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu. Ila naona watu wanasema hii ni orodha ya awamu ile ya kwanza. Kuna rafiki yangu amewasiliana na mtu wa huko ardhi Temeke na wanasema bado. Ila tu nitashaangaa kama hawa viongozi walipewa vile vya awamu ya kwanza na sasa wapewe tena. Huo nitasema ni uroho na ubinafsi.
     
Loading...