Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya mawaziri wanaopaswa kujiuzuru yatua mezani kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Apr 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    HATMA ya mawaziri watano wanaotuhumiwa kwa ubadhirifu wa mali ya umma sasa iko mikononi mwa Rais Jakaya Kikwete, kufuatia hatua ya wabunge wa Chama cha Mapinduzi kutaka watendaji hao wajiuzulu. Habari za kuaminika kutoka ndani ya kikao cha wabunge wa CCM kilichofanyika jana mchana mjini hapa zimesema kuwa Waziri Mkuu Mizengo Pinda, ameamua kulifikisha suala hilo mikononi mwa Rais Kikwete kwa uamuzi zaidi.


    Chanzo cha kuaminika kutoka ndani ya kikao hicho, kimewataja wabunge wanaotakiwa kujiuzulu kuwa ni pamoja na waziri wa Fedha, Mustafa Mkulo, Waziri wa Viwanda na Biashara, Cyril Chami, na Naibu wake, Lazaro Nyalandu, Waziri Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi),George Mkuchika, Waziri wa Uchukuzi, Omar Nundu na Waziri wa Afya, Dk. Haji Mponda.

    CHANZO: TANZANIA DAIMA

     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu sasa mbona Vasco Da Gama yuko kwenye exploration kuongeza deni la Taifa si atakuta panya wamekula hilo faili na atashindwa kujua content yake?
    mi nina wasiwasi na kitakachotokea.
     
  3. E

    ELIESKIA Senior Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ongozea hapo ngeleje,malima na kombani
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tanzania hii.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    eeh bana freedom is comming tommorrow
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Nakugongea like mara tatu!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chanzo ni tanzania daima,gazeti lenye malengo maalum.
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pinda anatakiwa kuwa kwenye list pia
    OTIS
     
  9. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Thubutuu,Usitegemee jipya chini ya serikali ya magamba. Mbona tangu mkuu wa nci alipoingia madarakani alituambia ana list ya majambazi na hakuwashughurikia na aliwaambia wajirekebishe, ile lists ya wauza unga, ile lists ya EPA, lists ya kwao ya CCM ya kujivua magambayaani troika(vijisenti,mamvi na rost amu)!!! Hapa ni kiinimacho tu ninachokiona.
     
  10. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    afukuze wote labda atuachie
    AGGREY MWANRY
    MEMBE
    TIBAIJUKA
    NAHODHA
    magufuli
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NAHODHA hapana...mpaka atueleze ni nani aliwacharanga mapanga wabunge HIGHNES KIWIA na SALVATORY MACHEMULI
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mbona kwenye list hiyo wapo 6?
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama atawafukuza hao mawaziri sita, ina maana tayari rais anamaanisha serikali yake sio makini hivo basi avunje bunge zima na ajiuzuru tufanye uchaguzi upya, na asigombee kabisa aende kuishi ughaibuni!
     
  14. I

    Iloloman Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha tuone maana hii bongo,haishi vituko!!
     
  15. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani katiba na sheria ya sasa haina meno mpaka kumsubiri Rais
     
  16. Mutta

    Mutta Senior Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda naye awe kwenye list ya kujiuzulu.Anawatetea wezi.Pia amekula hela ya MFUKO wa MAAFA .Mpaka leo waathirika wa MABOMU YA GONGOLAMBOTO hawajalipwa wakati pesa nyingi ilichangwa na TAASI MBALIMBALI.
     
  17. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe MT mtazamo wako ni upi?
     
  18. a

    anin-gift Senior Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wassira, Mwinyi, magembe, kawambwa.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    alishindwa kuwatoa kina Mponda na Nkya leo hii awatoe hao sita!!!
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aondoke kwanza yeye mwenyewe JK na PM wake and then uchaguzi mkuu uitishwe.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...